fbpx

Phần dưới đây dành cho Rada's partners. Nếu là khách hàng, bạn có thể bỏ qua.

Bảng tính lệ phí trước bạ xe máy

Lệ phí trước bạ ô tô xe máy

Lệ phí trước bạ ô tô xe máy

Ban hành kèm theo Quyết định số 618/QĐ-BTC ngày 09 tháng 04 năm 2019 của Bộ Trưởng Bộ Tài Chính về việc ban hành bảng giá tính lệ phí trước bạ đối với ô tô, xe máy.

Gọi thợ sửa chữa?

Tải Rada tiết kiệm đến 35% chi phí!

Xe máy nhập khẩu

Tên nhóm xeNhãn hiệuLoại xeXi lanhGiá tính LPTB (vnđ)
Xe hai bánhADIVAAD 200108104.000.000
Xe hai bánhADIVAAD 200124,5104.000.000
Xe hai bánhADIVAN125124,6104.000.000
Xe hai bánhADLYNOBLE12512423.000.000
Xe hai bánhADLYSUPER SONIC 12512423.000.000
Xe hai bánhADLYTHUNDER BIKE 12512423.000.000
Xe hai bánhALAAL150T-1814930.000.000
Xe hai bánhALAFRECCIA AL150T-1814930.000.000
Xe hai bánhALAVISPO ZN125T-F124,529.500.000
Xe hai bánhALAZN125T-F124,629.500.000
Xe hai bánhALAZN150T-5A149,630.000.000
Xe hai bánhALAZN150T-9149,630.000.000
Xe hai bánhAPRILIAATLANTIC 12512451.700.000
Xe hai bánhAPRILIADORSODURO12001197525.000.000
Xe hai bánhAPRILIADORSODURO1200ABS-ATC1197525.000.000
Xe hai bánhAPRILIAMOJITO 150 CUSTOM149,651.700.000
Xe hai bánhAPRILIAMOJITO CUSTOM 125124156.000.000
Xe hai bánhAPRILIARS 12512588.000.000
Xe hai bánhAPRILIARS4 125124,2141.900.000
Xe hai bánhAPRILIARSV4999355.000.000
Xe hai bánhAPRILIARSV4 FACTORY999,6355.000.000
Xe hai bánhAPRILIARSV4 FACTORY APRC ABS999355.000.000
Xe hai bánhAPRILIARSV4 RF999355.000.000
Xe hai bánhAPRILIASCARABEO 10096,239.100.000
Xe hai bánhAPRILIASCARABEO 12512452.900.000
Xe hai bánhAPRILIASCARABEO 125 120S124,952.900.000
Xe hai bánhAPRILIASHIVER 750749,9429.000.000
Xe hai bánhAPRILIASPORTCITY 12512482.000.000
Xe hai bánhAPRILIASPORTCITY 20019875.200.000
Xe hai bánhAPRILIASPORTCITY ONE12512482.000.000
Xe hai bánhAPRILIASRV 850 ABS-ATC839429.000.000
Xe hai bánhAPRILIATUONO 1000R997,6566.000.000
Xe hai bánhAPRILIATUONO V4 1100 RR1077566.000.000
Xe hai bánhBAJAJAVENGER 220 CRUISE219,964.000.000
Xe hai bánhBAJAJPULSAR 200 NS199,568.000.000
Xe hai bánhBAJAJPULSAR 200AS199,568.000.000
Xe hai bánhBAJAJPULSAR 200RS199,582.700.000
Xe hai bánhBEETLEGM50QT-B49,510.800.000
Xe hai bánhBENELLI302R300108.000.000
Xe hai bánhBENELLIADIVA 15015062.500.000
Xe hai bánhBENELLIBJ600GS60080.000.000
Xe hai bánhBENELLIBN251251,5108.000.000
Xe hai bánhBENELLIBN302300108.000.000
Xe hai bánhBENELLIBN600I600114.000.000
Xe hai bánhBENELLIBN600I ABS600199.000.000
Xe hai bánhBENELLICAFFENERO 150I150,162.500.000
Xe hai bánhBENELLICENTURY RACER 11301131273.000.000
Xe hai bánhBENELLICENTURY RACER 899899273.000.000
Xe hai bánhBENELLILEONCINO 500500145.900.000
Xe hai bánhBENELLIMACIS12520.800.000
Xe hai bánhBENELLIPEPE50 4T49,929.200.000
Xe hai bánhBENELLITNT 125124,839.900.000
Xe hai bánhBENELLITNT 12512539.900.000
Xe hai bánhBENELLITNT 1514845.000.000
Xe hai bánhBENELLITNT 17517475.000.000
Xe hai bánhBENELLITNT 600 GT600114.000.000
Xe hai bánhBENELLITORNADO NAKED TRE 899899273.000.000
Xe hai bánhBENELLITORNADO NAKED TRE R1601131334.000.000
Xe hai bánhBENELLITRK502500134.000.000
Xe hai bánhBENELLIVLM 200199,798.000.000
Xe hai bánhBENELLIVLM15014828.500.000
Xe hai bánhBERELDD150E-8142,225.500.000
Xe hai bánhBIG BEAR CHOPPERSGTX16461.295.000.000
Xe hai bánhBIG BEAR CHOPPERSSLED 300 DELUXE PROSTREET1638,8978.000.000
Xe hai bánhBIGDOGPITBULL1916607.000.000
Xe hai bánhBKMXEIDON147,545.000.000
Xe hai bánhBKM SAURONGT512430.000.000
Xe hai bánhBMWBMW500320.000.000
Xe hai bánhBMWBMW 12512581.000.000
Xe hai bánhBMWC600 SPORT647473.000.000
Xe hai bánhBMWC600GT647361.000.000
Xe hai bánhBMWC650GT647655.000.000
Xe hai bánhBMWF 700 GS798329.000.000
Xe hai bánhBMWF 800 GS798359.000.000
Xe hai bánhBMWF650650320.000.000
Xe hai bánhBMWF650GS798346.000.000
Xe hai bánhBMWF800 GS ADVENTURE798658.000.000
Xe hai bánhBMWF800R798485.000.000
Xe hai bánhBMWF800ST798370.000.000
Xe hai bánhBMWG 310 GS313219.000.000
Xe hai bánhBMWG 310 R313189.000.000
Xe hai bánhBMWG650GS652356.400.000
Xe hai bánhBMWG650GS SERTAO652384.900.000
Xe hai bánhBMWK 1600B16491.289.000.000
Xe hai bánhBMWK1200S1157447.500.000
Xe hai bánhBMWK1300GT1293858.000.000
Xe hai bánhBMWK1300R1293858.000.000
Xe hai bánhBMWK1600GTL16491.086.000.000
Xe hai bánhBMWK1600GTL EXCLUSIVE16491.086.000.000
Xe hai bánhBMWR 1200 GS1170605.000.000
Xe hai bánhBMWR 1200 GS ADVENTURE1170685.000.000
Xe hai bánhBMWR NINE T1170749.000.000
Xe hai bánhBMWR NINE T SCRAMBLER1170538.000.000
Xe hai bánhBMWR NINET PURE1170609.000.000
Xe hai bánhBMWR NINET RACER1170659.000.000
Xe hai bánhBMWR NINET URBAN G/S1170549.000.000
Xe hai bánhBMWR11501130430.000.000
Xe hai bánhBMWR1200 RT1170712.000.000
Xe hai bánhBMWR1200C1170647.000.000
Xe hai bánhBMWR1200GS1170647.000.000
Xe hai bánhBMWR1200GS EXCLUSIVE1170469.000.000
Xe hai bánhBMWR1200GS RALLYE1170647.000.000
Xe hai bánhBMWR1200GS TRIPLE BLACK1170647.000.000
Xe hai bánhBMWR1200R1170579.000.000
Xe hai bánhBMWR1200RT1170712.000.000
Xe hai bánhBMWR65649320.000.000
Xe hai bánhBMWS 1000 R999529.000.000
Xe hai bánhBMWS 1000 RR999599.000.000
Xe hai bánhBMWS 1000 XR999579.000.000
Xe hai bánhBRAND DI ONESUPER SPORT2061396.000.000
Xe hai bánhBRIXTONBX 150R14953.900.000
Xe hai bánhBRIXTONBX125124,848.900.000
Xe hai bánhBRIXTONBX125R124,853.900.000
Xe hai bánhBRIXTONBX125X124,850.900.000
Xe hai bánhBRIXTONBX15014953.900.000
Xe hai bánhBRIXTONBX150X14953.900.000
Xe hai bánhBUELL1125CR1125322.300.000
Xe hai bánhBUELLBUELL X1 LIGHTNING1203322.300.000
Xe hai bánhCAGIVAMITO 125124,650.100.000
Xe hai bánhCAGIVAMITOSP525124,650.000.000
Xe hai bánhCAGIVARAPTOR 125124,647.800.000
Xe hai bánhCAMIONXS125T-11124,614.500.000
Xe hai bánhCAN - AMSPYDER998971.000.000
Xe hai bánhCFMOTO150T-5A152,713.700.000
Xe hai bánhCFMOTOCF150-2C149,429.000.000
Xe hai bánhCFMOTOCF650649,371.000.000
Xe hai bánhCFMOTOCF650-2649,371.000.000
Xe hai bánhCFMOTOE.CHARM (CF150T-5A)152,713.700.000
Xe hai bánhCFMOTOV3 (CF250T-3)24440.500.000
Xe hai bánhCFMOTOV5 (CF250T-5)24440.500.000
Xe hai bánhCHAIYOLALITA119,718.000.000
Xe hai bánhCHUANLLB150T-2615142.200.000
Xe hai bánhCPIARAGON CLUB 12512426.800.000
Xe hai bánhCPIARAGON GP 12512426.800.000
Xe hai bánhCPICPI979.700.000
Xe hai bánhCPICPI1249.700.000
Xe hai bánhCPIGTR 15014946.500.000
Xe hai bánhCPIGTR 180 SCOOTER16953.600.000
Xe hai bánhCPIHUNDACPI1006.900.000
Xe hai bánhCPIHUNDACPI1107.100.000
Xe hai bánhCPIOLIVER CITY 12512423.000.000
Xe hai bánhCPIOLIVER SPORT 12512423.000.000
Xe hai bánhCPIVGO 12512440.000.000
Xe hai bánhCPIVOGUE 125124,630.000.000
Xe hai bánhCR & SDUU1915661.000.000
Xe hai bánhCR & SDUU CONLATUSA SD21915,71.616.000.000
Xe hai bánhCR & SDUU CONLATUSA SD41915,71.616.000.000
Xe hai bánhCUBTOMHJ 125-5124,521.000.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIM II 5049,59.000.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIM KREA 5049,510.600.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIM VS12512452.000.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIMCKD 1101107.600.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIMIKD50507.800.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIM-LX C50DS507.200.000
Xe hai bánhDAELIMDAELIM-SUPER C50-DZ507.200.000
Xe hai bánhDAELIMPRODAELIM 50508.000.000
Xe hai bánhDAYANGARTE 150 (DY150T-6)149,622.500.000
Xe hai bánhDAYANGDA100A1006.500.000
Xe hai bánhDAYANGDAYANG1088.800.000
Xe hai bánhDAYANGDAYANG C100975.700.000
Xe hai bánhDAYANGKOREACITI 110108,99.000.000
Xe hai bánhDUCATI10981099833.000.000
Xe hai bánhDUCATI11981198,4790.200.000
Xe hai bánhDUCATI1198 S1198,4833.000.000
Xe hai bánhDUCATI1199 PANIGALE ABS1198926.000.000
Xe hai bánhDUCATI1199 PANIGALE S1198848.000.000
Xe hai bánhDUCATI1199 PANIGALE S ABS1198926.000.000
Xe hai bánhDUCATI1299 PANIGALE S12851.097.000.000
Xe hai bánhDUCATI1299 PANIGALE S ANNIVERSARIO12851.097.000.000
Xe hai bánhDUCATI848849,4709.200.000
Xe hai bánhDUCATI848 EVO849,2709.200.000
Xe hai bánhDUCATI899 PANIGALE898739.200.000
Xe hai bánhDUCATI959 PANIGALE955503.100.000
Xe hai bánhDUCATIDIAVEL1198668.000.000
Xe hai bánhDUCATIDIAVEL ABS1198667.800.000
Xe hai bánhDUCATIDIAVEL CARBON1198787.500.000
Xe hai bánhDUCATIDIAVEL CARBON ABS1198787.500.000
Xe hai bánhDUCATIDIAVEL CROMO1198727.000.000
Xe hai bánhDUCATIGT1000992612.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPER STRADA821,1444.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERMOTARD821,1401.300.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERMOTARD 1100S1078562.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERMOTARD 796803450.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERMOTARD 939937389.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERSTRADA821,1444.000.000
Xe hai bánhDUCATIHYPERSTRADA 939937427.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER803335.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 11001078525.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 1100 EVO ABS1079360.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 1200 R1198920.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 1200 S1198860.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 1200 S1198,4763.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 696696420.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 795803335.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 795 ABS803376.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 797803330.500.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 821821384.700.000
Xe hai bánhDUCATIMONSTER 821821,1344.200.000
Xe hai bánhDUCATIMONTER 1100 EVO ABS1079525.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONTER 695695420.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONTER 796 ABS803442.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONTER 821821392.000.000
Xe hai bánhDUCATIMONTER S2R803630.000.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 12001198,4540.500.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1200 ENDURO1198654.400.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1200 PIKES PEAK1198867.000.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1200 S1198605.400.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1200S TOURING1198722.000.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 12601262667.900.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1260 PIKES PEAK1262742.000.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 1260 S1262756.900.000
Xe hai bánhDUCATIMULTISTRADA 950937511.400.000
Xe hai bánhDUCATIPANIGALE V41103706.700.000
Xe hai bánhDUCATIPANIGALE V4 S1103890.100.000
Xe hai bánhDUCATIPANIGALE V4 SPECIALE11031.480.000.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER803291.000.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 11001078421.500.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 11001079448.000.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 1100 SPECIAL1078457.800.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 1100 SPECIAL1079481.900.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 1100 SPORT1078480.600.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER 1100 SPORT1079505.900.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER CLASSIC803355.700.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER CR803374.200.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER DS803376.100.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER FULL THROTTLE803355.700.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER ICON803306.700.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER MACH 2.0803330.000.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER SIXTY2399260.000.000
Xe hai bánhDUCATISCRAMBLER URBAN ENDURO803355.700.000
Xe hai bánhDUCATISCRMABLER CR803334.800.000
Xe hai bánhDUCATISCRMABLER DS803336.500.000
Xe hai bánhDUCATISTREET FIGHTER 848849702.400.000
Xe hai bánhDUCATISTREETFIGHTER1099,2695.000.000
Xe hai bánhDUCATISTREETFIGHTER S1099875.000.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 1198S1198,4944.900.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 1199 PANIGALE S ABS1198944.900.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 1199 PANIGALE S TRICOLORE1198944.900.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 848849,4798.000.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 848 EVO849,4798.000.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 848 EVO CORSE SPECIAL EDITION849,4798.000.000
Xe hai bánhDUCATISUPERBIKE 899 PANIGALE898798.000.000
Xe hai bánhDUCATISUPERSPORT937452.100.000
Xe hai bánhDUCATISUPERSPORT S937483.000.000
Xe hai bánhDUCATIX DIAVEL1262643.400.000
Xe hai bánhDUCATIX DIAVEL S1262743.300.000
Xe hai bánhDUCATIXDIAVEL1262777.000.000
Xe hai bánhEVROREIBELDD125E-8124,618.800.000
Xe hai bánhEVROREIBELDD150E-8142,223.000.000
Xe hai bánhFYM MAX - SVFY125T-1612429.000.000
Xe hai bánhGENERIC125TR124,427.500.000
Xe hai bánhGENERICCODE 150 (QJ150-19A)14940.000.000
Xe hai bánhGENERICTR125 (J69)124,427.500.000
Xe hai bánhGPXDEMON 150 GN14944.400.000
Xe hai bánhGPXDEMON 150 GR14948.800.000
Xe hai bánhGPXDEMON-X12432.500.000
Xe hai bánhGPXLEGEND 150 S14941.900.000
Xe hai bánhGPXLEGEND 20019751.000.000
Xe hai bánhGPXLEGEND GENTLEMAN19753.500.000
Xe hai bánhHAOJUEBELLA HJ125T-312430.000.000
Xe hai bánhHAOJUEHJ100T-310222.000.000
Xe hai bánhHAOJUEHJ100T-710212.000.000
Xe hai bánhHAOJUEHJ125-712412.600.000
Xe hai bánhHAOJUEHJ125T-712412.600.000
Xe hai bánhHAOJUEHJ125T-8A12412.700.000
Xe hai bánhHAOJUEJOYSTAR (HJ100T-7)10211.700.000
Xe hai bánhHAOJUELUCKY HJ110-210712.000.000
Xe hai bánhHAOJUESKY HAWK (HJ125T-16)12413.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSON1200 CUSTOM1202469.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSON1200 CUSTOM LIMITED A1202538.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSON1200 CUSTOM LIMITED B1202703.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSON16001600720.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSON2008 V-ROD CUSTOM1250546.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSON883 ROADSTER883394.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONBREAKOUT1690834.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONBREAKOUT1745994.700.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONBREAKOUT 11418681.075.600.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONBREAKOUT 114 ANNIVERARY18681.132.600.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONBREAKOUT 114 ANNIVERARY V18681.167.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO BREAKOUT18011.495.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO DELUXE18011.403.200.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO DELUXE18021.360.400.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO LIMITED18681.860.200.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONCVO PRO STREET BREAKOUT18011.495.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO ROAD GLIDE19231.999.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO ROAD GLIDE ULTRA18011.877.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO ROAD KING18011.458.200.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO STREET GLIDE18011.798.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONCVO STREET GLIDE18681.605.000.000
Xe hai bánhHARLEY-DAVIDSONCVO STREET GLIDE19171.605.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO STREET GLIDE19231.999.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO ULTRA LIMITED19232.219.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONCVO ULTRA LIMITED ANNIVERSARY19232.359.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONDELUXE1745946.200.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONDYNA18001.403.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONDYNA LOWRIDER1690765.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONDYNER SUPPER GLIDE CUSTOM1584518.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONELECTRA GLIDE ULTRA CLASSIC16901.139.300.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONELECTRA GLIDE ULTRA CLASSIC LOW12501.142.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOB1745817.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOB1690759.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOB 1141868679.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOY1745959.100.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFAT BOY1690898.600.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFAT BOY 1141868749.200.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFAT BOY 114 ANNIVERSARY V18681.167.200.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOY 114 ANNIVERSARY X18681.167.200.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFAT BOY LO1690886.200.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFAT BOY S1801998.600.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLD DYNA SWITCHBACK1690732.300.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHCI1450929.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHR ROADKING16901.067.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHRC ROADKING CLASSIC1690929.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLHRSE5 CVO ROAD KING1802838.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHTC1450929.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHTC ELECTRA GLIDE CLASSIC1690887.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHTCU1584720.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHTCU TC ELECTRA GLIDE ULTRA CLASSIC TWIN-COOLED16901.150.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHTP ELECTRA GLIDE1690887.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHX STREET GLIDE1584633.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLHX STREET GLIDE16901.058.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFLHXSE CVO STREET GLIDE1802,61.605.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLS SOFTAIL SLIM1690797.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTC CLASSIC1584869.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTC HERITAGE SOFTAIL CLASSIC1584869.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTF FAT BOY1584830.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTF FAT BOY LOW1690830.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTF SOLFTAIL FAT BOY1690830.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTFB FAT BOY LO1690821.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTFB SOLFTAIL FAT BOY LO1585821.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTN SOFTAIL DELUXE1584784.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTN SOFTAIL DELUXE1690856.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTSB1584821.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTSB SOFTAIL CROSS BONES1584821.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLSTSE3 CVO SOFTAIL CONVERTIBLE18021.383.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFLTRU ROAD GLIDE ULTRA16881.377.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFORTY-EIGHT1202469.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFORTY-EIGHT ANNIVERSARY1202653.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXCWC SOFTAIL ROCKER C1584894.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONFXCWC SOFTAIL ROCKER CUSTOM1584894.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXDB DYNA STREET BOB1585637.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXDC DYNA SUPER GLIDE CUSTOM1584637.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXDF DYNA FAT BOB1690704.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXDR 1141868799.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXDWG DYNA WIDE GLIDE1690698.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXSB BREAKOUT1690664.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXSBSE CVO BREAKOUT18021.310.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXST18031.360.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONFXSTC SOFTAIL CUSTOM1584405.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONHERITAGE CLASSIC17451.029.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONHERITAGE CLASSIC 1141868779.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONHERITAGE CLASSIC 114 ANNIVERSARY18681.148.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONHERITAGE SOFTAIL CLASSIC1690869.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONIRON 12001202439.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONIRON 883883379.700.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONLOW RIDER1690765.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONLOW RIDER1745609.200.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONLOW RIDER S1801818.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONNIGHT ROD SPECIAL1247859.100.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONNIGHTSTER XL 1200N1250294.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONPOLICE ELECTRA GLIDE17451.237.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONPOLICE ELECTRA GLIDE1690954.300.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONPOLICE FLHPE ROAD KING1687,9830.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONPOLICE ROAD KING1745976.900.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONPOLICE ROAD KING1690941.300.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE17451.217.700.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE SPECIAL17451.298.900.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE SPECIAL18681.279.100.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE SPECIAL16901.155.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE ULTRA17451.444.900.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD GLIDE ULTRA18681.449.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROAD KING17451.127.400.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONROAD KING1340859.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROAD KING1450929.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROAD KING SPECIAL18681.169.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROAD KING SPECIAL17451.212.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROADKING CLASSIC16901.066.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONROADSTER1202479.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONSEVENTY-TWO1202548.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSLIM1745873.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL1450929.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL DELUXE1690877.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL FATBOY LO 110TH ANNIVERSARY EDITION1690790.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL FLSTF FAT BOY1584830.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL FLSTFB FAT BOY LO1690821.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL SLIM1690874.700.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSOFTAIL SLIM S1801997.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPORT GLIDE1745679.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPORTSTER FORTY-EIGHT XL1200X1202,8539.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPORTSTER XL1200CP 1200CUSTOM1202451.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPORTSTER XL1200X FORTY-EIGHT1202539.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPORTSTER XL883N IRON 883883374.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSPRINGER1450929.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET749336.600.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET 750749370.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET BOB1745604.600.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET BOB1690716.500.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET BOB LIMITED1690619.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE17451.217.700.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE16901.068.800.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONSTREET GLIDE ANNIVERSARY17451.298.600.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE FLHX16901.057.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE SPECIAL17451.298.900.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONSTREET GLIDE SPECIAL17541.298.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE SPECIAL18681.279.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE SPECIAL16901.154.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET GLIDE SPECIAL ANNIVERSARY17451.407.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSTREET ROD749425.400.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSUPER GLIDE CUSTOM16901.026.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSUPERLOW883350.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSUPERLOW 1200T1202563.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONSWITCHBACK1690710.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA13401.414.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA CLASSIC1584700.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED18681.449.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED17451.432.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED16901.368.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED ANNIVERSARY17451.499.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED LOW16901.414.300.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONULTRA LIMITED LOW17451.448.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONV-ROD1250546.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONV-ROD MUSCLE1247859.100.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONV-ROD VRSCDX NIGHT ROD SPECIAL1247815.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONVRSCDX1130815.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONVRSCDX NIGHT ROD SPECIAL1247815.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONVRSCDX NIGHT ROD SPECIAL1250815.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONVRSCF V-ROD MUSCLE1247810.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONVRSCF V-ROD MUSCLE1250810.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONWIDE GLIDE1690704.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL 1200CX1202561.700.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL 1200X FORTY-EIGHT1202,8539.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL1200C SPORTSTER1202451.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL1200C SPORTSTER (1200 CUSTOM)1200451.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL1200L (1200 LOW)1202,8502.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL1200L SPORTSTER1202,8502.800.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL1200N1200294.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL1200N NIGHTSTER1203294.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL1200V SEVENTY-TWO1202500.100.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL883883,1232.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL883C883310.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL883C SPORTSTER883310.000.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONXL883L883312.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL883L SUPER LOW883343.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL883N883,1374.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXL883R 883 ROADSTER883359.000.000
Xe hai bánhHARLEY- DAVIDSONXR1200X SPORTSTER1200389.900.000
Xe hai bánhHARLEY - DAVIDSONX-REX1250420.000.000
Xe hai bánhHERO HONDAKARIZMA ZMR22364.000.000
Xe hai bánhHKMCOHG125-3A124,614.500.000
Xe hai bánhHKMCOHG125-4A12414.500.000
Xe hai bánhHKMCOHG125-A12414.500.000
Xe hai bánhHKMCOHG125T-5124,614.500.000
Xe hai bánhHKMCOHG50QT-949,615.500.000
Xe hai bánhHONDA@150152,771.000.000
Xe hai bánhHONDA@150ES152,783.000.000
Xe hai bánhHONDA@SCR100 (WH100T-H)102,130.000.000
Xe hai bánhHONDA@STREAM (WH125T-2)124,628.000.000
Xe hai bánhHONDA919919299.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE (ANC 110ACT)10840.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE I10840.000.000
Xe hai bánhHONDAAVIATOR102,127.000.000
Xe hai bánhHONDAAVIATOR (SCV110GA)108,927.000.000
Xe hai bánhHONDABEAT ESP108,233.500.000
Xe hai bánhHONDABENLY (JBH-AA03)4913.200.000
Xe hai bánhHONDABENLY 11010795.000.000
Xe hai bánhHONDABENLY 50S4940.000.000
Xe hai bánhHONDABIZ 125 ES124,9120.000.000
Xe hai bánhHONDABLADE 125124,8933.500.000
Xe hai bánhHONDABREEZE (WH110T-3)10830.000.000
Xe hai bánhHONDAC125K V124,985.000.000
Xe hai bánhHONDAC400398300.000.000
Xe hai bánhHONDAC504923.000.000
Xe hai bánhHONDACAPK150149468.000.000
Xe hai bánhHONDACB 150R149,2108.000.000
Xe hai bánhHONDACB HORNET 160R162,780.000.000
Xe hai bánhHONDACB UNICORN149,149.000.000
Xe hai bánhHONDACB UNICORN DAZZLER14949.000.000
Xe hai bánhHONDACB1000R998468.000.000
Xe hai bánhHONDACB1000RA998433.000.000
Xe hai bánhHONDACB1000RAJ ED998468.000.000
Xe hai bánhHONDACB1000RAK ED998468.000.000
Xe hai bánhHONDACB11001140455.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 (CB1100 SA)1140391.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 (CB1100)1140391.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 ABS1140375.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 EX1140455.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 EX ABS1140455.000.000
Xe hai bánhHONDACB1100 RS1140391.000.000
Xe hai bánhHONDACB13001284,4450.000.000
Xe hai bánhHONDACB1300 SUPER FOUR1284450.000.000
Xe hai bánhHONDACB150 VERZA149,1536.400.000
Xe hai bánhHONDACB150R149,5108.000.000
Xe hai bánhHONDACB150R EXMOTION149,2105.000.000
Xe hai bánhHONDACB150R STREETFIRE149,564.200.000
Xe hai bánhHONDACB190R184,490.000.000
Xe hai bánhHONDACB190R GP184,490.000.000
Xe hai bánhHONDACB250233107.000.000
Xe hai bánhHONDACB250P234219.600.000
Xe hai bánhHONDACB250P250107.000.000
Xe hai bánhHONDACB300286253.000.000
Xe hai bánhHONDACB400399367.000.000
Xe hai bánhHONDACB400 LICENSE399300.000.000
Xe hai bánhHONDACB400 SUPER BOLD'OR ABS399367.000.000
Xe hai bánhHONDACB400 SUPER FOUR399220.000.000
Xe hai bánhHONDACB400 SUPER FOUR ABS399367.000.000
Xe hai bánhHONDACB400SS397367.000.000
Xe hai bánhHONDACB500F471172.000.000
Xe hai bánhHONDACB500FA471172.000.000
Xe hai bánhHONDACB500FAJ ED471172.000.000
Xe hai bánhHONDACB500X471180.000.000
Xe hai bánhHONDACB500XA471188.000.000
Xe hai bánhHONDACB500XAK ED471188.000.000
Xe hai bánhHONDACB600F599,3350.000.000
Xe hai bánhHONDACB600F ABS599350.000.000
Xe hai bánhHONDACB650F649225.900.000
Xe hai bánhHONDACB650FA649225.900.000
Xe hai bánhHONDACB650FAJ 2ED649226.000.000
Xe hai bánhHONDACB650FAJ ED649225.900.000
Xe hai bánhHONDACB650RA649246.000.000
Xe hai bánhHONDACB650RAK ED649246.000.000
Xe hai bánhHONDACBF 125R12523.000.000
Xe hai bánhHONDACBF 250249190.000.000
Xe hai bánhHONDACBF125 (SDH125-51)12541.000.000
Xe hai bánhHONDACBF125 (SDH125-51A)12519.000.000
Xe hai bánhHONDACBF150 (SDH150-A)149,226.400.000
Xe hai bánhHONDACBF150NAK ATH149,2105.000.000
Xe hai bánhHONDACBF150SF (SDH150-F)14930.000.000
Xe hai bánhHONDACBF190R18448.000.000
Xe hai bánhHONDACBR39932.000.000
Xe hai bánhHONDACBR 125R124,755.000.000
Xe hai bánhHONDACBR 125RW12551.000.000
Xe hai bánhHONDACBR 150R149,2114.000.000
Xe hai bánhHONDACBR 600RR599451.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RA999567.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RA (CBR1000RA)999551.600.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RAJ 2ED999,8560.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RAJ ED999,8560.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RAK 2ED999,8560.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RAK ED999,8560.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RR998567.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RR ABS999567.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000RR FIREBLADE999,8560.000.000
Xe hai bánhHONDACBRI000RR FIREBLADE SP999,8678.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000S1J2ED999,8678.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000S1K2ED999,8678.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1000SA999567.000.000
Xe hai bánhHONDACBR1100RS1140391.000.000
Xe hai bánhHONDACBR150R149,4114.000.000
Xe hai bánhHONDACBR250R250107.000.000
Xe hai bánhHONDACBR250RR249,74117.100.000
Xe hai bánhHONDACBR300R (CBR300RA)286255.000.000
Xe hai bánhHONDACBR500RA471187.000.000
Xe hai bánhHONDACBR500RAK ED471187.000.000
Xe hai bánhHONDACBR600FA599296.000.000
Xe hai bánhHONDACBR650F649233.900.000
Xe hai bánhHONDACBR650FA649233.900.000
Xe hai bánhHONDACBR650RA649254.000.000
Xe hai bánhHONDACBR650RAK 2ED649254.000.000
Xe hai bánhHONDACBR650RAK ED649254.000.000
Xe hai bánhHONDACBX250 TWISTER249270.000.000
Xe hai bánhHONDACBZ (WH125-12)124,820.000.000
Xe hai bánhHONDACD12512550.000.000
Xe hai bánhHONDACDBENLEY12524.200.000
Xe hai bánhHONDACG12512524.200.000
Xe hai bánhHONDACL397300.000.000
Xe hai bánhHONDACLICK10836.000.000
Xe hai bánhHONDACLICK 125I124,938.700.000
Xe hai bánhHONDACLICK 125I124,8841.400.000
Xe hai bánhHONDACLICK 150I149,3270.900.000
Xe hai bánhHONDACMX286126.500.000
Xe hai bánhHONDACMX300AJ ATH286,01125.000.000
Xe hai bánhHONDACMX300AK ATH286,01125.000.000
Xe hai bánhHONDACMX500AH ED471180.000.000
Xe hai bánhHONDACMX500AK ED471180.000.000
Xe hai bánhHONDACPR650FA649156.500.000
Xe hai bánhHONDACREA SCOOPY4862.000.000
Xe hai bánhHONDACRF 250M (CRF250ME TH)249,7268.000.000
Xe hai bánhHONDACRF1000L AFRICA TWIN998352.000.000
Xe hai bánhHONDACRF1000L AFRICA TWIN ADVENTURE SPORTS DUAL CLUTCH TRANSMISSION998567.000.000
Xe hai bánhHONDACRF1000L AFRICA TWIN ADVENTURE SPORTS TYPE LD DUAL CLUTCH TRANSMISSION998567.000.000
Xe hai bánhHONDACRF1000L AFRICA TWIN DUAL CLUTCH TRANSMISSION998352.000.000
Xe hai bánhHONDACRF150L149,256.700.000
Xe hai bánhHONDACRF150L149,1544.400.000
Xe hai bánhHONDACRF150L10934.300.000
Xe hai bánhHONDACRF250 RALLY249,693.600.000
Xe hai bánhHONDACRF250L249155.200.000
Xe hai bánhHONDACROSS CUB10940.000.000
Xe hai bánhHONDACROSSRUNNER VFR800X782361.000.000
Xe hai bánhHONDACTX 1300A1261723.000.000
Xe hai bánhHONDACTX13001261588.000.000
Xe hai bánhHONDADH8885192.600.000
Xe hai bánhHONDADIO4960.000.000
Xe hai bánhHONDADIO (SDH125T-27)12528.000.000
Xe hai bánhHONDADIO CESTA4960.000.000
Xe hai bánhHONDADN-01680625.000.000
Xe hai bánhHONDADREAM 110I109,121.000.000
Xe hai bánhHONDADREAM 125124,930.000.000
Xe hai bánhHONDADREAM II9740.000.000
Xe hai bánhHONDADUNK4940.000.000
Xe hai bánhHONDADYLAN 125 (SES 125)124,681.000.000
Xe hai bánhHONDADYLAN 150152,792.000.000
Xe hai bánhHONDADYLAN 150 (SES 150)152,780.000.000
Xe hai bánhHONDAEMOTION (SDH125T-26)124,613.400.000
Xe hai bánhHONDAFAZE248280.000.000
Xe hai bánhHONDAFAZE TYPE-S (SM250DC)248312.000.000
Xe hai bánhHONDAFIGHTHAWK CBF150 (SDH150-A)14926.400.000
Xe hai bánhHONDAFORTUNE WING12530.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA (ABS)279268.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA 125 ABS124,9263.400.000
Xe hai bánhHONDAFORZA 300 (NSS300AD TH)279268.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA 300ABS279268.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA Z248240.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA Z ABS248240.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA Z ABS-AUDIO249240.000.000
Xe hai bánhHONDAFORZA Z AUDIO249240.000.000
Xe hai bánhHONDAFREEWAY245198.000.000
Xe hai bánhHONDAFTR223192.600.000
Xe hai bánhHONDAFUMA (SDH125T-23)124,628.000.000
Xe hai bánhHONDAFUMA (SDH125T-23A)124,628.000.000
Xe hai bánhHONDAFURY1312561.000.000
Xe hai bánhHONDAGIORNO4955.000.000
Xe hai bánhHONDAGL1800 GOLDWING1832451.000.000
Xe hai bánhHONDAGL1800DAJ 2ED18331.200.000.000
Xe hai bánhHONDAGL1800DAJ ED18331.200.000.000
Xe hai bánhHONDAGL1800DAK 2ED18331.200.000.000
Xe hai bánhHONDAGL1800DAK ED18331.200.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING18331.200.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING1832443.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING AIR BAG1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING AUDIO COMFORT NAVI XM1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING AUDIO COMFORT NAVI XM ABS1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLD WING TOUR DUAL CLUTCH TRANSMISSION AIRBAG1833948.200.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING AIRBAG1832443.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING AIRBAG (GL1800A)1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING F6B DELUXE1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING F6C1832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING F6C (GL1800C)1832670.500.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING GL18001832750.000.000
Xe hai bánhHONDAGOLDWING VALKYRIE ABS1832443.000.000
Xe hai bánhHONDAHORNET (CB900)919320.000.000
Xe hai bánhHONDAHORNET ABS (CB600FA)599290.000.000
Xe hai bánhHONDAHORNET CB160R162,747.300.000
Xe hai bánhHONDAICON10831.000.000
Xe hai bánhHONDAINTEGRA (NC700D)670336.800.000
Xe hai bánhHONDAINTERSTATE (VT1300CT)1312647.700.000
Xe hai bánhHONDAJF513 SH MODE124,951.000.000
Xe hai bánhHONDAJOYING124,628.000.000
Xe hai bánhHONDALA250233107.000.000
Xe hai bánhHONDALEAD (NHX110WH)10830.000.000
Xe hai bánhHONDALEAD110(WH110T)10830.000.000
Xe hai bánhHONDALITTLE CUB4933.600.000
Xe hai bánhHONDAMAGNA249107.000.000
Xe hai bánhHONDAMASTER (WH125)124,135.000.000
Xe hai bánhHONDAMOJET (SDH125T-28)12540.000.000
Xe hai bánhHONDAMONKEY49108.000.000
Xe hai bánhHONDAMONKEY124,985.000.000
Xe hai bánhHONDAMOOVE108,242.200.000
Xe hai bánhHONDAMSX 125F ED12560.000.000
Xe hai bánhHONDAMSX12512549.990.000
Xe hai bánhHONDAMSX125H V12549.990.000
Xe hai bánhHONDAMSX125J V12550.000.000
Xe hai bánhHONDAMSX125SF124,960.000.000
Xe hai bánhHONDANC700D (INTEGRA)670292.000.000
Xe hai bánhHONDANC700XA125292.000.000
Xe hai bánhHONDANC700XD670337.000.000
Xe hai bánhHONDANC750745,8306.000.000
Xe hai bánhHONDANC750S745306.000.000
Xe hai bánhHONDANC750X ABS745306.000.000
Xe hai bánhHONDANIGHTHA233107.000.000
Xe hai bánhHONDANIGHTHA234192.000.000
Xe hai bánhHONDANM4745491.000.000
Xe hai bánhHONDANM4-2745491.000.000
Xe hai bánhHONDANOVA12461.500.000
Xe hai bánhHONDANOVA12540.000.000
Xe hai bánhHONDANRX1800 VALKYRIE RUNE1832973.000.000
Xe hai bánhHONDANRX1800DA1832973.000.000
Xe hai bánhHONDANSR250R250125.000.000
Xe hai bánhHONDANT700V680362.000.000
Xe hai bánhHONDANT700VAA680455.000.000
Xe hai bánhHONDANXR125 BROS KS12460.000.000
Xe hai bánhHONDAPAN EUROPEAN ST1300A1261481.000.000
Xe hai bánhHONDAPANTHEON152112.000.000
Xe hai bánhHONDAPANTHEON 125 (FES125)124,682.000.000
Xe hai bánhHONDAPC41599296.000.000
Xe hai bánhHONDAPCX (EBJ-JF28)12476.400.000
Xe hai bánhHONDAPCX 150149,3110.300.000
Xe hai bánhHONDAPCX PRESTIGE (NC125D)124,976.400.000
Xe hai bánhHONDAPCX 150 PRESTIGE152,9110.300.000
Xe hai bánhHONDAPHANTOM14960.000.000
Xe hai bánhHONDAPL150E157150.000.000
Xe hai bánhHONDAPLIM (SDH110-16)10912.700.000
Xe hai bánhHONDAPOLICE (WH125J-11)124,720.000.000
Xe hai bánhHONDAPS125I (PES125)124,696.000.000
Xe hai bánhHONDAPS150I (PES150)152,7112.000.000
Xe hai bánhHONDAREBEL234192.600.000
Xe hai bánhHONDAREBEL471180.000.000
Xe hai bánhHONDAREBEL12476.400.000
Xe hai bánhHONDAREBEL250187.000.000
Xe hai bánhHONDAREBEL (CMX250C)234187.000.000
Xe hai bánhHONDAREBEL (CMX250X)234192.600.000
Xe hai bánhHONDAREBEL 300286126.500.000
Xe hai bánhHONDAREBEL 300286,01125.000.000
Xe hai bánhHONDAREBEL 500471180.000.000
Xe hai bánhHONDARR15014935.000.000
Xe hai bánhHONDASABRE (VT1300CS)1312484.000.000
Xe hai bánhHONDASABRE (VT1300CSA)1312484.000.000
Xe hai bánhHONDASAVE (SDH125-A)124,121.000.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY108,250.000.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY ESP108,232.500.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY FI SPORTY10860.500.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY I10853.800.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY I (ACF110CBFE TH)10860.500.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY I CLUB 12108,245.000.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY I PRESTIGE (AFC 110SFC (3TH))10853.800.000
Xe hai bánhHONDASCOOPY I S12 (ACF110CBFC (TH))10863.000.000
Xe hai bánhHONDASCR110 (WH110T)10835.600.000
Xe hai bánhHONDASDH125-49124,128.000.000
Xe hai bánhHONDASDH125-7C124,128.000.000
Xe hai bánhHONDASDH125T-22124,628.000.000
Xe hai bánhHONDASDH125T-22A10813.700.000
Xe hai bánhHONDASDH125T-22A124,628.000.000
Xe hai bánhHONDASH 125124,696.000.000
Xe hai bánhHONDASH 150152,7133.900.000
Xe hai bánhHONDASH 300I279306.300.000
Xe hai bánhHONDASH125D124,6115.000.000
Xe hai bánhHONDASH125I124,6115.000.000
Xe hai bánhHONDASH125R124,6115.000.000
Xe hai bánhHONDASH150D153150.000.000
Xe hai bánhHONDASH150I153150.000.000
Xe hai bánhHONDASH150I (SH150-AD)153175.000.000
Xe hai bánhHONDASH150R152,7150.000.000
Xe hai bánhHONDASH300A279248.000.000
Xe hai bánhHONDASH300AJ ED279269.000.000
Xe hai bánhHONDASH300AS279249.000.000
Xe hai bánhHONDASH300ASJ ED279270.000.000
Xe hai bánhHONDASH300I279306.300.000
Xe hai bánhHONDASH300I (SH300)279,1266.000.000
Xe hai bánhHONDASH300I ABS279266.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW14960.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW12579.300.000
Xe hai bánhHONDASHADOW745431.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW 400398153.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW 750745371.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW AERO745371.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW PHANTOM745371.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW PHANTOM 750745370.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW RS745371.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW SLASHER398153.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW SPIRIT745371.000.000
Xe hai bánhHONDASHADOW VLX583204.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING (FJS600A)582418.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING 400399152.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING 600ABS582280.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING FSC 600A582418.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING GT (400)398152.000.000
Xe hai bánhHONDASILVER WING GT600 ABS582418.000.000
Xe hai bánhHONDASONIC149,241.000.000
Xe hai bánhHONDASONIC 150R149,1641.000.000
Xe hai bánhHONDASPACY 11010834.000.000
Xe hai bánhHONDASPACY 12512484.000.000
Xe hai bánhHONDASPACY HELM IN PGM-FI10828.400.000
Xe hai bánhHONDASPACY I (NSC110SFD)10881.000.000
Xe hai bánhHONDASPACY WH100T-H102,117.500.000
Xe hai bánhHONDAS-SWING (FES125)124,680.000.000
Xe hai bánhHONDAS-SWING150 (FES150/A)153140.000.000
Xe hai bánhHONDAST13001261494.000.000
Xe hai bánhHONDAST1300A1261481.500.000
Xe hai bánhHONDASTATELINE (VT1300CR)1312324.000.000
Xe hai bánhHONDASTATELINE (VT1300CRA)1312464.000.000
Xe hai bánhHONDASTEED400220.000.000
Xe hai bánhHONDASTEED VLX583204.000.000
Xe hai bánhHONDASTORM (SDH125-46B)124,113.400.000
Xe hai bánhHONDASTORM (SDH125-46C)124,113.400.000
Xe hai bánhHONDASTX13001261494.000.000
Xe hai bánhHONDASUPER CUB109115.000.000
Xe hai bánhHONDASUPER CUB124,985.000.000
Xe hai bánhHONDASUPER CUB (NBC110MDFE 2TH)109,147.300.000
Xe hai bánhHONDASUPER CUB 110 (EBJ-JA10)10947.300.000
Xe hai bánhHONDASUPER CUB C125124,985.000.000
Xe hai bánhHONDASUPERFOUR398220.000.000
Xe hai bánhHONDASUPRA GTR 150149,142.000.000
Xe hai bánhHONDATARANIS (WH110T-5)10842.000.000
Xe hai bánhHONDATODAY4923.000.000
Xe hai bánhHONDATODAY F4920.000.000
Xe hai bánhHONDAUNICORN DAZZLER14980.000.000
Xe hai bánhHONDAVALKYRIE RUNE1832973.000.000
Xe hai bánhHONDAVARIO 125124,940.000.000
Xe hai bánhHONDAVARIO 150149,3250.000.000
Xe hai bánhHONDAVERZA 150149,285.000.000
Xe hai bánhHONDAVFR1200F12361.014.000.000
Xe hai bánhHONDAVFR1200FD12371.014.000.000
Xe hai bánhHONDAVFR1200X(SC70)12371.014.000.000
Xe hai bánhHONDAV-MEN (SDH125-42)124,115.900.000
Xe hai bánhHONDAVT1300CX ABS1312565.000.000
Xe hai bánhHONDAVT400S398312.000.000
Xe hai bánhHONDAVT700 VA680362.000.000
Xe hai bánhHONDAVT750S (EBL-RC58)745310.700.000
Xe hai bánhHONDAVTR250250410.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1300C1312320.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1300R1312320.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1300S1312320.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1800F1795400.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1800N1795400.000.000
Xe hai bánhHONDAVTX1800R31795400.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE (SDH 100-41A)97,123.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 1009722.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 110I (AFS110MCFE)109,225.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 110I (NF110TM)109,125.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 125 (NF125M)124,932.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 125I124,8939.900.000
Xe hai bánhHONDAWH 125-8124,724.200.000
Xe hai bánhHONDAWH125124,120.000.000
Xe hai bánhHONDAWH150149,235.000.000
Xe hai bánhHONDAWIN 10097,222.000.000
Xe hai bánhHONDAWING-GO (WH100-2)97,122.000.000
Xe hai bánhHONDAX-ADV745326.000.000
Xe hai bánhHONDAXL230223192.600.000
Xe hai bánhHONDAXR 125 LEK124,723.000.000
Xe hai bánhHONDAXR15014939.000.000
Xe hai bánhHONDAXR150LEK14939.000.000
Xe hai bánhHONDAXR400R400244.800.000
Xe hai bánhHONDAXR650650296.000.000
Xe hai bánhHONDAYB125Z123,626.700.000
Xe hai bánhHONDAZ1000 ABS-ZR1000H1043392.000.000
Xe hai bánhHONDAZ125MK V124,985.000.000
Xe hai bánhHONDAZ900 ABS-ZR900B948299.000.000
Xe hai bánhHONDAZOOMER4933.000.000
Xe hai bánhHONDAZOOMER12568.000.000
Xe hai bánhHONDAZOOMER X108,268.000.000
Xe hai bánhHUASHAHS50QT-10494.600.000
Xe hai bánhHUNODA - DIODY50QT-849,516.500.000
Xe hai bánhHUPPERMONTE124,633.000.000
Xe hai bánhHUPPERROMEO124,636.300.000
Xe hai bánhHUPPERSANTO124,633.000.000
Xe hai bánhHUSQVARNASM125S124,843.300.000
Xe hai bánhHYOSUNGAQUILA GT 250R24956.500.000
Xe hai bánhHYOSUNGAQUILA GV C678,2149.000.000
Xe hai bánhHYOSUNGAQUILA GV25024956.500.000
Xe hai bánhHYOSUNGAQUILA GV650647160.000.000
Xe hai bánhINDIANCHIEF CLASSIC1811460.000.000
Xe hai bánhINDIANCHIEF DARK HORSE1811490.000.000
Xe hai bánhINDIANCHIEF VINTAGE1720810.000.000
Xe hai bánhINDIANCHIEF VINTAGE1811490.000.000
Xe hai bánhINDIANCHIEFTAIN1811490.000.000
Xe hai bánhINDIANROADMASTER1811590.000.000
Xe hai bánhINDIANSCOUT1133320.000.000
Xe hai bánhINDIANSCOUT BOBBER1133360.000.000
Xe hai bánhINDIANSCOUT SIXTY999226.000.000
Xe hai bánhITALAPRECCIA14930.500.000
Xe hai bánhITALAVISPO 125124,629.500.000
Xe hai bánhJAWAJAWA360344100.000.000
Xe hai bánhJIALINGJIALING978.800.000
Xe hai bánhJINFENGJIAPENG JP250-2J23479.500.000
Xe hai bánhJOGYAMAHA JOG4919.800.000
Xe hai bánhJONWAYJOG10510.500.000
Xe hai bánhJONWAYYY125-2A12414.900.000
Xe hai bánhJONWAYYY125T-1112414.900.000
Xe hai bánhJONWAYYY125T-7A12414.900.000
Xe hai bánhKAWASAKI12012072.100.000
Xe hai bánhKAWASAKIATHLETE PRO12542.500.000
Xe hai bánhKAWASAKIBALIUS250130.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIBOSS BN175A17485.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIBOSS BN175E17488.200.000
Xe hai bánhKAWASAKIC15015092.800.000
Xe hai bánhKAWASAKIC750749278.100.000
Xe hai bánhKAWASAKICONCOURS 141352702.000.000
Xe hai bánhKAWASAKICONCOURS 14 ABS1352383.600.000
Xe hai bánhKAWASAKID-TRACKER14466.800.000
Xe hai bánhKAWASAKID-TRACKER 125125125.000.000
Xe hai bánhKAWASAKID-TRACKER X249220.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIEL250248161.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIEN400398220.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIEN650B649261.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIER-6N649280.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIER-6N ABS649280.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIESTRELLA 250249261.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIGTR1400305.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIKLR650651220.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIKLX125125120.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIKLX15014492.800.000
Xe hai bánhKAWASAKIKLX150BF14475.400.000
Xe hai bánhKAWASAKIKLX250249138.400.000
Xe hai bánhKAWASAKIKSR KL10011172.100.000
Xe hai bánhKAWASAKIKSR PRO11196.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIKSR11011163.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIKZ25025078.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIMAX9722.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 1000 ABS1043644.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 250 (ABS)248140.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 250R249161.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 250R (EX250J)249147.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 300296196.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 300 ABS296149.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 400399152.400.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA 650 ABS649217.700.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA H29981.065.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA H2 SX SE998899.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-10R998644.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-10R ABS998644.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-10RR998625.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-14R1441670.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-14R ABS1441670.000.000
Xe hai bánhKAWASAKININJA ZX-6R599280.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIPULSAR 200NS20078.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVERSYS649279.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVERSYS 10001043419.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVERSYS 650 ABS649279.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVERSYS-X 300 ABS296143.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVN15001500341.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVN20002000421.200.000
Xe hai bánhKAWASAKIVN900 CLASSIC903342.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVULCAN 900 CLASSIC903250.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIVULCAN 900 CUSTOM903264.500.000
Xe hai bánhKAWASAKIVULCAN S ABS649261.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW17517766.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW175 SE17768.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW250250131.600.000
Xe hai bánhKAWASAKIW250 SE250133.800.000
Xe hai bánhKAWASAKIW650675280.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW800773416.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW800 BLACK EDITION773402.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW800 LIMITED EDITION773402.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIW800 SPECIAL EDITION773402.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000953505.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ10001086505.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 ABS1043439.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 ABS SPECIAL EDITION1043505.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 R EDITION ABS1043449.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 SE ABS1043505.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 SX1043409.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ1000 SX ABS1043409.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ125 PRO12553.300.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ250249247.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ300296180.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ300 ABS296153.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ650 ABS649218.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ800806278.100.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ800 ABS806322.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ900 ABS948288.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZ900RS948385.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZR800 ABS806322.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZR900B806310.500.000
Xe hai bánhKAWASAKIZX1000G1043505.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZX-10R (ZX1000KFFA)998419.000.000
Xe hai bánhKAWASAKIZX600P7FL (NINJA ZX-6R)599280.000.000
Xe hai bánhKEEWAYBLACKSTER 250I248,951.000.000
Xe hai bánhKEEWAYSUPERLIGHT 15015045.000.000
Xe hai bánhKENGOKG40039749.500.000
Xe hai bánhKENGOR25025529.700.000
Xe hai bánhKENGOR35032039.600.000
Xe hai bánhKENGOX35032044.000.000
Xe hai bánhKENOSMAPLE 125 (WY125T-30)124,614.400.000
Xe hai bánhKENOSWY125T-2012514.400.000
Xe hai bánhKTM1050 ADVENTURE1050155.000.000
Xe hai bánhKTM1050 ADVENTURE ABS1050155.000.000
Xe hai bánhKTM1190 ADVENTURE1195312.000.000
Xe hai bánhKTM1190 ADVENTURE R1195327.000.000
Xe hai bánhKTM1190 RC8 R1195208.000.000
Xe hai bánhKTM125 DUKE12550.000.000
Xe hai bánhKTM129 SUPER ADVENTURE S1301600.000.000
Xe hai bánhKTM1290 SUPER ADVENTURE1301325.000.000
Xe hai bánhKTM1290 SUPER DUKE R1301325.000.000
Xe hai bánhKTM200 DUKE200135.000.000
Xe hai bánhKTM250 DUKE249130.000.000
Xe hai bánhKTM250 EXC-F25095.000.000
Xe hai bánhKTM350 EXC-F350100.000.000
Xe hai bánhKTM350 FREERIDE35099.000.000
Xe hai bánhKTM390 DUKE37384.000.000
Xe hai bánhKTM390 DUKE373,2165.000.000
Xe hai bánhKTM450 EXC449109.000.000
Xe hai bánhKTM450 EXC SIX DAYS449240.000.000
Xe hai bánhKTM450 EXC-F450365.800.000
Xe hai bánhKTM450 EXC-F SIX DAYS450420.200.000
Xe hai bánhKTM500 EXC510111.500.000
Xe hai bánhKTM690 DUKE690139.000.000
Xe hai bánhKTM690 DUKE R690139.000.000
Xe hai bánhKTM690 ENDURO R690114.000.000
Xe hai bánhKTM690 SMC654109.000.000
Xe hai bánhKTM690 SMC R690109.000.000
Xe hai bánhKTM990 SUPERDUKE R1000145.000.000
Xe hai bánhKTM990 SUPERMOTO T1000150.000.000
Xe hai bánhKTM990 SUPERMOTOR1000150.000.000
Xe hai bánhKTMRACING200135.000.000
Xe hai bánhKTMRC 20020061.000.000
Xe hai bánhKTMRC 250249134.000.000
Xe hai bánhKTMRC 39037390.800.000
Xe hai bánhKYMCOAK 550550,4335.500.000
Xe hai bánhKYMCOSR125124,641.100.000
Xe hai bánhLAMBRETTA151N151,1112.500.000
Xe hai bánhLAMBRETTALAMSPORT 12512543.000.000
Xe hai bánhLAMBRETTALN125125102.000.000
Xe hai bánhLANCEMILAN 150 (ZN150T-F)14930.000.000
Xe hai bánhLANCEPHOENIX 150 (ZN150T-18)14930.000.000
Xe hai bánhLANCEVENICE (ZN150T-20)14930.000.000
Xe hai bánhLEONARTDAYTONA 12512457.200.000
Xe hai bánhLIFANLF150-11149,418.700.000
Xe hai bánhLMLSTAR AUTOMATIC 125125152.000.000
Xe hai bánhLMLSTAR DELUXE 12512585.000.000
Xe hai bánhLMLSTAR DELUXE 150150131.000.000
Xe hai bánhMAX - SV125T-1612425.800.000
Xe hai bánhMEGELLI125R124,130.000.000
Xe hai bánhMEGELLI125S124,130.000.000
Xe hai bánhMINSKD4 125-3.12912424.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZICALIFORNIA VINTAGE1064516.200.000
Xe hai bánhMOTO GUZZIGRISO 8V SE1151380.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZINEVADA744250.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZISTELVIO 1200 4V1151574.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZIV7 II STONE744313.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZIV7 RACER744313.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZIV7II RACER744313.000.000
Xe hai bánhMOTO GUZZIV9 ROAMER865356.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTABRUTALE 675675389.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTABRUTALE DRAGSTER 800798343.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTABRUTALE DRAGSTER 800RR798343.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF3 800 AGO798330.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF4 1078 RR3121078,4404.800.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF4 RR998786.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF4 RR EAS ABS998786.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF4-1000998786.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTAF4-1000R998786.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTARIVALE 800798757.000.000
Xe hai bánhMV AGUSTASTRADALE 800798343.500.000
Xe hai bánhMV AGUSTATURISMO VELOCE LUSSO 800798302.000.000
Xe hai bánhNORTONCOMMANDO 961 CAFE RACER961329.800.000
Xe hai bánhPEUGEOTCITYSTAR (QP200T-A)190112.200.000
Xe hai bánhPEUGEOTCITYSTAR RS125106.700.000
Xe hai bánhPEUGEOTDJANGO12538.500.000
Xe hai bánhPEUGEOTJETFORCE 125S12598.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTJETFORCE COMPRESSOR 12512598.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTKISBEE4929.700.000
Xe hai bánhPEUGEOTLOOXOR 15015080.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTLOOXOR 150F14978.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTLUDIX BLASTER49,932.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTLUDIX ELEGANCE49,932.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTPEUGEOT ELYSÉO12560.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTPEUGEOT VIVACITY10035.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTSATELIS RS 400I399230.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTSPEEDFIGHT 3124,644.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTSPEEDFIGHT10099,958.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTSPEEDFIGHT100XT99,958.000.000
Xe hai bánhPEUGEOTVOGUE4942.700.000
Xe hai bánhPHOENIXR30027955.000.000
Xe hai bánhPHOENIXR35032065.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOBEVERLY 125IE124139.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOBEVERLY 500460221.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOCITY FLY (BYQ125T-3)12448.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 12512455.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 125 (M57/1/00)12442.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 150150,552.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 12512495.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY125 3 V IE12495.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOMP3 125RL124200.000.000
Xe hai bánhPLAGGIOMP3 250IE (M47/2/01)244,3200.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA 946124405.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA ET4-12512465.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA ET4-15015170.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA ET8-150149,682.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GRANTURISMO 125L12485.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 300IE ABS278295.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER 300278138.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER125IE (M45/3/00)124143.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS125 (M31/3/00)124104.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS250IE (M45/1/00)244,3131.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTV250IE244,3120.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LIBERTY (M38/6/00)12460.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125124107.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 (M44/3/00)12475.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 IE (M68/1/00)124104.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 IE 3VALVOLE (M68/3/00)124113.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 150151112.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 150 IE151122.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LXV 125124124.400.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LXV 125 IE124122.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125IE 3VALVOLE124179.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PX 125123,4123.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S125124100.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SEI GIORNI278197.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOX10 125IE124139.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOX7 MY 20092009134.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOX912547.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 100 TQ9637.000.000
Xe hai bánhQIANJIANGCODE 150 (QJ150-19A)14935.000.000
Xe hai bánhQIANJIANGWORX125 (QJ125-26A)12433.500.000
Xe hai bánhQJIANGQJ125-1112530.000.000
Xe hai bánhQJIANGQJ125T-27C124,630.000.000
Xe hai bánhREBEL USACB125R12527.000.000
Xe hai bánhREBEL USACB170R16822.000.000
Xe hai bánhREBEL USADD12512520.000.000
Xe hai bánhREBEL USADD150E-8142,225.300.000
Xe hai bánhREBEL USADD300E-9B27360.000.000
Xe hai bánhREBEL USADD350E-9B32042.000.000
Xe hai bánhREBEL USADELUXE 17017033.300.000
Xe hai bánhREBEL USANC17017033.300.000
Xe hai bánhREBEL USARB25025037.800.000
Xe hai bánhREBEL USADELUXE 35032042.000.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD125E-512519.000.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD125E-812519.000.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD125G12519.000.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD150E-5142,259.900.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD150E-8142,259.900.000
Xe hai bánhREGAL RAPTORDD150G-2142,259.900.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDBULLET 35034661.000.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDBULLET CLASSIC EFI499127.300.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDBULLET EFI499128.500.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDBULLET ES35034680.000.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDCLASSIC 35034680.100.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDCLASSIC 500499178.000.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDCLASSIC CHROME 500499178.000.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDCONTINENTAL GT535137.000.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDHIMALAYAN411131.800.000
Xe hai bánhROYAL ENFIELDROYAL ENFIELD BULLET499175.000.000
Xe hai bánhSACHSAMICI124,635.000.000
Xe hai bánhSACHSAMICI 125 (FY125T-13A)10835.000.000
Xe hai bánhSACHSMADASS 125119,714.500.000
Xe hai bánhSACHSSACHS4925.000.000
Xe hai bánhSACHSX-ROAD 12512435.000.000
Xe hai bánhSAMURAITYPE 61524788.000.000
Xe hai bánhSAXONCROWN1573699.000.000
Xe hai bánhSAXONFIRESTORM1573699.000.000
Xe hai bánhSFMAMICI 125 (FY125T-13A)124,620.300.000
Xe hai bánhSFMMADASS 125119,719.500.000
Xe hai bánhSH.M125T-22124,630.000.000
Xe hai bánhSH.M125T-39124,630.000.000
Xe hai bánhSKYTEAMSKYTEAM (TYPE 06)4910.900.000
Xe hai bánhSKYTEAMST125TR124,114.400.000
Xe hai bánhSTALLIONSCAFE MEGA14755.000.000
Xe hai bánhSTALLIONSCENTAUR SIAM14556.100.000
Xe hai bánhSTALLIONSCENTAUR TRACKER14762.400.000
Xe hai bánhSTALLIONSCT400397,288.500.000
Xe hai bánhSTALLIONSSCRAMBLER 400397,277.000.000
Xe hai bánhSTALLIONSSOLO-R CATCHER 12512355.000.000
Xe hai bánhSUNDIROBEAUTY SDH 50QT-404913.300.000
Xe hai bánhSUNDIROTODAY4920.300.000
Xe hai bánhSUNDIRO - HONDATODAY4921.800.000
Xe hai bánhSUNDIRO - HONDAXR150L14941.500.000
Xe hai bánhSUPER HARLEYC17016829.300.000
Xe hai bánhSUPER HARLEYDD170E-816829.300.000
Xe hai bánhSUPER HARLEYDD300E-6B27336.000.000
Xe hai bánhSUPER HARLEYDD350E-632042.000.000
Xe hai bánhSUZUKI1500VL1500341.000.000
Xe hai bánhSUZUKIADDRESS Z 125124,121.000.000
Xe hai bánhSUZUKIAKIRA10920.300.000
Xe hai bánhSUZUKIAVENIC15060.000.000
Xe hai bánhSUZUKIAVENIS15260.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBADIT 25024899.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBANDIT 1200S1157341.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBELANG R150147,753.800.000
Xe hai bánhSUZUKIBEST FD110XD10916.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBEST FD110XSD10916.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBIGBOY 250249250.000.000
Xe hai bánhSUZUKIB-KING (GSX1300BK)1340465.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBOULEVARD1360341.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBOULEVARD C50 (VL800B)805135.500.000
Xe hai bánhSUZUKIBOULEVARD M109R (VZR1800N)1783576.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBURGMAN 650 EXECUTIVE638266.000.000
Xe hai bánhSUZUKIBURGMAN 650Z EXECUTIVE AN650Z638266.000.000
Xe hai bánhSUZUKIC 750749285.000.000
Xe hai bánhSUZUKICRYSTAL10950.000.000
Xe hai bánhSUZUKIDJEBEL19973.500.000
Xe hai bánhSUZUKIDL 650645266.000.000
Xe hai bánhSUZUKIDL10001000390.500.000
Xe hai bánhSUZUKIDR-Z400S398300.000.000
Xe hai bánhSUZUKIDR-Z400SM398300.000.000
Xe hai bánhSUZUKIDZ25024999.000.000
Xe hai bánhSUZUKIEN125-2F12425.500.000
Xe hai bánhSUZUKIEPICURO15057.000.000
Xe hai bánhSUZUKIFIX12426.000.000
Xe hai bánhSUZUKIFLAG STAR124,432.000.000
Xe hai bánhSUZUKIFX12526.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGD110HU112,828.500.000
Xe hai bánhSUZUKIGEMMA24999.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGEMMA 25024999.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGK75A399218.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGLADIUS ABS (SFV650A)645291.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGN125-212435.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGN125-2F12435.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSR 12512421.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSR600599200.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSR750749285.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSRX600442.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX 150 BANDIT147,366.600.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX1300BK1340394.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX1300BKA1340394.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX1300R1340394.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX1300R HAYABUSA1299394.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R1000999474.400.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R1000A1000297.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R1000K7999474.400.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R150147,368.300.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R150 ABS147,360.400.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R600599442.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R750750534.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-S1000999386.100.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-S1000 ABS999386.100.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-S1000A999415.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-S150147,368.900.000
Xe hai bánhSUZUKIGZ125HS12444.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGZ150-A14949.500.000
Xe hai bánhSUZUKIGZ150-A149,561.900.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYABUSA GSX1300R1340610.000.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE 125 (UW125FS)12424.000.000
Xe hai bánhSUZUKIHJ125K-A12430.000.000
Xe hai bánhSUZUKIINTRUDER CLASSIC 400399210.000.000
Xe hai bánhSUZUKIINTRUDER M1800R1783576.000.000
Xe hai bánhSUZUKILC400399210.000.000
Xe hai bánhSUZUKIM10497.500.000
Xe hai bánhSUZUKIPGO SCOOTER (BUBU125) PA-125AA12532.300.000
Xe hai bánhSUZUKIRAIDER12455.400.000
Xe hai bánhSUZUKIRG SPORTS10955.400.000
Xe hai bánhSUZUKIRGV120120,755.400.000
Xe hai bánhSUZUKIRGX 120120,730.000.000
Xe hai bánhSUZUKIROYAL10917.400.000
Xe hai bánhSUZUKIRUBY (HJ125T-8A)12430.000.000
Xe hai bánhSUZUKISAPPHIRE (HJ125T-8)12430.000.000
Xe hai bánhSUZUKISATRIA 120R120,722.500.000
Xe hai bánhSUZUKISATRIA F15014755.400.000
Xe hai bánhSUZUKISATRIA R120,722.500.000
Xe hai bánhSUZUKISATRIAFU15052.400.000
Xe hai bánhSUZUKISFV650650430.000.000
Xe hai bánhSUZUKISINGER12055.400.000
Xe hai bánhSUZUKISIXTEEN150 (UX150)15677.000.000
Xe hai bánhSUZUKISKYDRIVE (UK125FSC)12422.900.000
Xe hai bánhSUZUKIST250249250.000.000
Xe hai bánhSUZUKISTINGER12055.400.000
Xe hai bánhSUZUKISW124999.000.000
Xe hai bánhSUZUKITU250X249179.000.000
Xe hai bánhSUZUKIUC15055.000.000
Xe hai bánhSUZUKIUK110 ADDRESS11028.300.000
Xe hai bánhSUZUKIUK125FSC12424.500.000
Xe hai bánhSUZUKIV504919.800.000
Xe hai bánhSUZUKIVANVAN 200199249.000.000
Xe hai bánhSUZUKIVECSTAR QS 150T15226.700.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA10917.400.000
Xe hai bánhSUZUKIVR15001500341.000.000
Xe hai bánhSUZUKIV-STROM 1000 ABS1037398.000.000
Xe hai bánhSUZUKIVZR1800 INTRUDER M1800R1783576.000.000
Xe hai bánhSUZUKIXSTAR125 (UE125TD)124,524.600.000
Xe hai bánhSUZUKIZY 125T-412519.500.000
Xe hai bánhSYMCELLO (XS125T-12)12416.000.000
Xe hai bánhSYMCELLO (XS50QT-2)49,512.100.000
Xe hai bánhSYMFIDDLE II124,617.500.000
Xe hai bánhSYMFIDDLE II 125S (XS125T-16)12434.000.000
Xe hai bánhSYMGTS200 (LM18W-6)171,270.000.000
Xe hai bánhSYMPHONY 125S124,637.000.000
Xe hai bánhSYMSYMPHONY 125124,637.000.000
Xe hai bánhSYMSYMPLY2 12512423.300.000
Xe hai bánhSYMTONIK 50 (FW05A1-6)49,511.600.000
Xe hai bánhSYMVIENNA 125 (AW12W)124,630.000.000
Xe hai bánhSYMVIENNA 50 (AW05W)49,514.000.000
Xe hai bánhSYMWOLF CLASSIC 125-PA12B7-712432.000.000
Xe hai bánhTIANMA/KTMFMM150-1814914.800.000
Xe hai bánhTIANMA/KTMFMM150GY-214914.800.000
Xe hai bánhTIANMA/KTMFMM150T-2814827.000.000
Xe hai bánhTIANMA/KTMTM100T-169714.000.000
Xe hai bánhTIANMA/KTMTM50QT-349.611.000.000
Xe hai bánhTNGTNG MILANO ML150T-515032.000.000
Xe hai bánhTNGTNG RS125T-4A12524.000.000
Xe hai bánhTNGTNG SC150EL15032.000.000
Xe hai bánhTRAVERTSONV-REX1250980.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHAMERICA865373.900.000
Xe hai bánhTRIUMPHANNIVERSARY EDITION865397.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE865350.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE BOBBER1200413.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE BOBBER BLACK1200560.400.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE NEW CHURCH865319.900.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE SE865350.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE SPEEDMASTER1200596.300.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T100865356.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T100900356.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T100 110TH EDITION865397.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T100 BLACK900356.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T100 LIMITED EDITION865397.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T1201200422.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T120 BLACK1200422.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHBONNEVILLE T214865360.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHDAYTONA 675674320.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHDAYTONA 675R675320.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHEXPLORER XCX LOW1215773.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHEXPLORER XR155,165.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHEXPLORER XR1215703.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHROCKET III2300661.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHSCRAMBLER865420.900.000
Xe hai bánhTRIUMPHSPEED TRIPLE1050437.200.000
Xe hai bánhTRIUMPHSPEED TRIPLE R1050424.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET CUP900374.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET SCRAMBLER900374.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET TRIPLE R-LHR765403.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET TRIPLE R-LRH765402.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET TRIPLE RS765430.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET TRIPLE S765336.300.000
Xe hai bánhTRIUMPHSTREET TWIN900309.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTHRUXTON865341.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTHRUXTON 1200R1200601.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTHRUXTON 900865341.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTHRUXTON R1200601.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTHUNDERBIRD1596341.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTIGER 1200 XCX1215640.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTIGER 800 XR800349.900.000
Xe hai bánhTRIUMPHTIGER SPORT1050650.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTIGER XCA800695.000.000
Xe hai bánhTRIUMPHTIGER XRX LRH800593.600.000
Xe hai bánhTRIUMPHVILLE T100865441.300.000
Xe hai bánhTVSAPACHE RTR 180177,426.000.000
Xe hai bánhTVSAPACHE RTR160159,725.000.000
Xe hai bánhTVSMETRO99,710.000.000
Xe hai bánhTVSNEO X3I(CW)109,615.600.000
Xe hai bánhTVSROCK Z124,518.600.000
Xe hai bánhTVSSTAR LX99,711.000.000
Xe hai bánhTVSTORMAX 150148,729.600.000
Xe hai bánhUMGSELENA (125-GY6)124,628.900.000
Xe hai bánhVENTOPHANTERA147,552.000.000
Xe hai bánhVENTOPHANTERA GT5147,552.000.000
Xe hai bánhVENTOPHANTOM GT5147,550.000.000
Xe hai bánhVENTOPHANTOM R4I147,542.000.000
Xe hai bánhVENTOREBELLIAN 15015055.000.000
Xe hai bánhVENTOV THUNDER249100.000.000
Xe hai bánhVENTOVENTO PHANTOM GT515040.000.000
Xe hai bánhVICTORYCROSS1731528.000.000
Xe hai bánhVICTORYHAMMER 8-BALL1731528.000.000
Xe hai bánhVICTORYHAMMER S1731528.000.000
Xe hai bánhVICTORYMAGNUM1731490.000.000
Xe hai bánhVICTORYNESS JACKPOT1634541.000.000
Xe hai bánhVICTORYVEGAS JACKPOT1731606.700.000
Xe hai bánhVICTORYVISION1737700.000.000
Xe hai bánhVICTORYVISION 8-BALL1731700.000.000
Xe hai bánhVICTORYVISION TOUR1731787.000.000
Xe hai bánhVICTORYVISSION1731310.000.000
Xe hai bánhVISITOR12512533.500.000
Xe hai bánhVISITOR17517535.500.000
Xe hai bánhVISITORCS25025037.800.000
Xe hai bánhVISITORPHOENIX R3027953.000.000
Xe hai bánhWANGYEWY150149,416.500.000
Xe hai bánhWUYANGWY100T97,214.000.000
Xe hai bánhWUYANGWY12512420.000.000
Xe hai bánhWUYANGWY50QT49,613.000.000
Xe hai bánhWUYANG - HONDABULLETING X150 (WH150-3)149,231.000.000
Xe hai bánhYAMAHA125ZR124,3242.000.000
Xe hai bánhYAMAHA125ZR SUPER SPORT124,3242.000.000
Xe hai bánhYAMAHA23B311322.500.000
Xe hai bánhYAMAHAAVENUE (ZY125T-2)12540.000.000
Xe hai bánhYAMAHABIANCO 125 (XC 125VB)12543.500.000
Xe hai bánhYAMAHABOLT941275.000.000
Xe hai bánhYAMAHABOLT942259.000.000
Xe hai bánhYAMAHABWS(YW125CB)12559.000.000
Xe hai bánhYAMAHAC10631063259.000.000
Xe hai bánhYAMAHAC125Z124242.000.000
Xe hai bánhYAMAHACP250250185.300.000
Xe hai bánhYAMAHACYGNUS X12440.000.000
Xe hai bánhYAMAHACYGNUS X4V12440.000.000
Xe hai bánhYAMAHACYGNUS Z12540.000.000
Xe hai bánhYAMAHADT12512343.500.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER14945.000.000
Xe hai bánhYAMAHAF26N600300.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFAZER15354.400.000
Xe hai bánhYAMAHAFJ-09 (FJ09FC)847290.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFJR13001300305.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFORCE 125 (XC 125N)12470.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ14956.200.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ (FZ16)15380.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ-07 (FZ07FC)689240.500.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ-09 (FZ09EC)847290.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ1 FAZER998284.900.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ150149,867.500.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ150i149,868.900.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ1615380.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ-16S15380.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ1-N998234.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ2524958.300.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ6600300.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ8779363.500.000
Xe hai bánhYAMAHAFZN15024958.300.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ-S15370.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZ-S14970.000.000
Xe hai bánhYAMAHAGEAR4919.800.000
Xe hai bánhYAMAHAGLADIATOR DX125123,743.500.000
Xe hai bánhYAMAHAGPD150-A155,182.000.000
Xe hai bánhYAMAHAGTR (BXC125)12440.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJOG4919.800.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER MX KING15035.600.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER MXKING 15015035.500.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER MXKING 150 MOVISTAR15037.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJYM125123,722.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMAJESTY15260.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMAJESTY YP250249185.300.000
Xe hai bánhYAMAHAMAXAM CP250249150.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO 125GTX124,922.200.000
Xe hai bánhYAMAHAM-SLAZ150105.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-03320,6139.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-03660416.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-03302,6139.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT09847299.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-09 ABS847404.500.000
Xe hai bánhYAMAHAMT09A847404.500.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-09SP ABS847276.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMT-10 ABS1000404.500.000
Xe hai bánhYAMAHAMTN 320320139.500.000
Xe hai bánhYAMAHAMX KING 150149,7935.000.000
Xe hai bánhYAMAHANEW CYGNUS X125 (NXC 125K)124,939.000.000
Xe hai bánhYAMAHANMAX 155 ABS155,150.000.000
Xe hai bánhYAMAHANM-X155,180.000.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO 5P11132,636.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR1998380.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR15149118.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR15155,180.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR15 movistar155,180.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR25249119.900.000
Xe hai bánhYAMAHAR3321139.000.000
Xe hai bánhYAMAHAR6599295.000.000
Xe hai bánhYAMAHARIM998254.000.000
Xe hai bánhYAMAHAROAD STAR SILVERADO1670535.500.000
Xe hai bánhYAMAHAROYAL STAR1300305.000.000
Xe hai bánhYAMAHARUBY FY100T-8101,820.000.000
Xe hai bánhYAMAHASDR19570.000.000
Xe hai bánhYAMAHASOUL GT 12512535.500.000
Xe hai bánhYAMAHASPARK RX 135 i134,466.000.000
Xe hai bánhYAMAHASPARKZ110,360.000.000
Xe hai bánhYAMAHASPEEDMX12051.500.000
Xe hai bánhYAMAHASR400399240.000.000
Xe hai bánhYAMAHASRX 400399240.000.000
Xe hai bánhYAMAHASS11055.400.000
Xe hai bánhYAMAHASTAR XV19SXCR1854535.500.000
Xe hai bánhYAMAHASTRYKER130430.500.000
Xe hai bánhYAMAHASUPER TENERE (XTZ12B(C))1199252.500.000
Xe hai bánhYAMAHATENERE660182.000.000
Xe hai bánhYAMAHATFX149,875.200.000
Xe hai bánhYAMAHATIARA12043.500.000
Xe hai bánhYAMAHATMAX (XP500)499232.800.000
Xe hai bánhYAMAHATMAX (XP500A)530275.000.000
Xe hai bánhYAMAHATMAX 530 (XP500A)530232.800.000
Xe hai bánhYAMAHAT-MAX ABS530482.000.000
Xe hai bánhYAMAHATRACER 900847242.000.000
Xe hai bánhYAMAHATRICITY 125124176.000.000
Xe hai bánhYAMAHAV STAR 13001304252.500.000
Xe hai bánhYAMAHAV STAR 1300 Tourer1304252.500.000
Xe hai bánhYAMAHAVINO4925.500.000
Xe hai bánhYAMAHAVINO49,545.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVINO 12512522.200.000
Xe hai bánhYAMAHAVIRAGO12550.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVIRAGO399240.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVIRAGO749295.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVIRAGO (XV250W1(C))24999.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVIRGINA398240.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVIXION MOVISTAR149,856.200.000
Xe hai bánhYAMAHAVIXION R155,148.600.000
Xe hai bánhYAMAHAVMAX1679535.500.000
Xe hai bánhYAMAHAV-MAX1679535.500.000
Xe hai bánhYAMAHAV-MAX1998265.500.000
Xe hai bánhYAMAHAVOX Deluxe4919.800.000
Xe hai bánhYAMAHAVOX XF50D4918.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVSTAR (XVS65W)649182.000.000
Xe hai bánhYAMAHAVSTAR CLASSIC (XVS65AW/ATW)649182.000.000
Xe hai bánhYAMAHAV-STAR11001063252.500.000
Xe hai bánhYAMAHAWR450F450240.000.000
Xe hai bánhYAMAHAX-1 (JT110)110,323.200.000
Xe hai bánhYAMAHAXABRE149,8100.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXABRE 150149,859.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXJ6600182.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXJR400399240.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXP 500A (TMAX)530425.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXSR 900847242.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXT660R660269.400.000
Xe hai bánhYAMAHAXT660ZA660269.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXTZ125123,630.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXV 950 RACER942252.500.000
Xe hai bánhYAMAHAXV250P248236.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXVS650649295.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXVS950A942252.500.000
Xe hai bánhYAMAHAXVZ131300305.000.000
Xe hai bánhYAMAHAXZ400400232.800.000
Xe hai bánhYAMAHAY110SS11055.400.000
Xe hai bánhYAMAHAY125ZR124,340.500.000
Xe hai bánhYAMAHAYAMAHA 25025099.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYAMAHA 400400232.800.000
Xe hai bánhYAMAHAYAMAHA 900891259.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYB125SP123,639.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYBR12512330.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYBR250249,3130.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF155155,193.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF600R600295.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF-R1998254.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF-R12512524.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF-R15149110.000.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF-R2525119.900.000
Xe hai bánhYAMAHAYZF-R6599204.000.000
Xe hai bánhYAMAHAZ11011322.500.000
Xe hai bánhYAMAHAZ12512440.500.000
Xe hai bánhYAMAHAZUMA (YW125D)12577.000.000
Xe hai bánhYAMAHAZY125T-312540.500.000
Xe hai bánhYMTFORCE 12512435.000.000
Xe hai bánhZHONGNENGZN125T124,615.000.000
Xe hai bánhZONGSHENRT3246,8110.000.000
Xe hai bánhZONGSHENZS125-30124,615.200.000
Xe hai bánhZONGSHENZS125-50124,628.600.000
Xe hai bánhZONGSHENZS250GY-3249,6324.000.000
Xe hai bánhZONGSHENZT6 FI124,635.000.000
Xe ba bánh17517360.000.000
Xe ba bánh100ZKB9745.000.000
Xe ba bánh150ZH14970.000.000
Xe ba bánh175ZH175100.000.000
Xe ba bánhC15014958.000.000
Xe ba bánhCAN-AM998400.000.000
Xe ba bánhCAN-AM SPYDER999235.500.000
Xe ba bánhDH150ZH14958.000.000
Xe ba bánhEXOTIC17558.000.000
Xe ba bánhHY100ZK-A97,258.000.000
Xe ba bánhIMZ-81034649149.000.000
Xe ba bánhKAWAKI14958.000.000
Xe ba bánhQP15014958.000.000
Xe ba bánhSAD110ZH10758.000.000
Xe ba bánhSANDI-SAD150ZH14958.000.000
Xe ba bánhURAL-URAN650149.000.000
Xe ba bánhXIN LING XL 150ZH15058.000.000
Xe ba bánhXY110ZH10758.000.000
Xe ba bánhYF150ZH14958.000.000
Xe ba bánhYX150ZH14958.000.000
Xe ba bánhYX150ZH14458.000.000
Xe ba bánhYZ150ZH14558.000.000
Xe ba bánhZONGSHEN 15014930.000.000
Xe ba bánhZONGSHEN C19719732.500.000
Tên nhóm xeNhãn hiệuThể tích làm việc/ Công suất (cm 3 /kW)Giá tính LPTB (VNĐ)
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTừ 2 kW trở xuống14.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 2 kW đến 4 kW16.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 4 kW18.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCKhông xác định được công suất14.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTừ 50 cm 3 trở xuống20.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 50 cm 3 đến 110 cm 335.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 110 cm 3 đến 150 cm 350.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 150 cm 370.000.000

Xe máy sản xuất, lắp ráp trong nước

Tên nhóm xeNhãn hiệuLoại xeXi lanhGiá tính LPTB (vnđ)
Xe hai bánhBOSSCITY125H124,740.000.000
Xe hai bánhBOSSCITY50S-H49,511.000.000
Xe hai bánhBOSSCITY50S-III49,512.000.000
Xe hai bánhBOSSCITYCUB 5049,511.000.000
Xe hai bánhBOSSCITYCUB 8249,511.200.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE FI124,938.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE FI10832.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE FI REPSOL10833.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE KVG10828.500.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE KVGF10828.000.000
Xe hai bánhHONDAAIR BLADE KVGF ©10828.000.000
Xe hai bánhHONDABLADE109,118.800.000
Xe hai bánhHONDAC100 SUPER DREAM9716.900.000
Xe hai bánhHONDACLICK (DISK) KVBG10825.500.000
Xe hai bánhHONDACLICK (DRUM) KVBG10825.500.000
Xe hai bánhHONDACLICK EXCEED KVBG10825.500.000
Xe hai bánhHONDACLICK EXCEED KVBN10825.500.000
Xe hai bánhHONDACMX300286,01126.500.000
Xe hai bánhHONDADREAM C100MP9716.900.000
Xe hai bánhHONDADREAM C100MS97,116.900.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE11023.500.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE10822.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE FI 125CC124,930.200.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE II KTMA12427.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO FI KVLH12427.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO GT KTMJ12424.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO GT KVLN12424.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO GT KVLS12424.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO JC3512428.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO KTMJ12424.000.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO KVLA12421.500.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO KVLN12422.500.000
Xe hai bánhHONDAFUTURE NEO KVLS12421.500.000
Xe hai bánhHONDAHA08 SUPER DREAM9716.400.000
Xe hai bánhHONDAHC12 WAVE α9713.700.000
Xe hai bánhHONDAHC120 WAVE α9715.800.000
Xe hai bánhHONDAHC121 WAVE α9717.000.000
Xe hai bánhHONDAHC125 WAVE α9717.000.000
Xe hai bánhHONDAHD 11010720.500.000
Xe hai bánhHONDAJA 36 BLADE (C)109,119.700.000
Xe hai bánhHONDAJA08 WAVE RSX FI AT10926.600.000
Xe hai bánhHONDAJA08 WAVE RSX FI AT(C)10927.600.000
Xe hai bánhHONDAJA27 SUPER DREAM109,118.700.000
Xe hai bánhHONDAJA31 WAVE RSX109,122.000.000
Xe hai bánhHONDAJA31 WAVE RSX (C)109,122.000.000
Xe hai bánhHONDAJA31 WAVE RSX (D)109,119.500.000
Xe hai bánhHONDAJA32 WAVE RSX FI109,122.500.000
Xe hai bánhHONDAJA32 WAVE RSX FI (C)10924.000.000
Xe hai bánhHONDAJA32 WAVE RSX FI (D)109,121.500.000
Xe hai bánhHONDAJA36 BLADE109,119.100.000
Xe hai bánhHONDAJA36 BLADE (D)109,117.700.000
Xe hai bánhHONDAJA363 BLADE (D)109,119.600.000
Xe hai bánhHONDAJA364 BLADE109,118.600.000
Xe hai bánhHONDAJA365 BLADE (C)109,121.100.000
Xe hai bánhHONDAJA38 WAVE RSX FI109,122.500.000
Xe hai bánhHONDAJA38 WAVE RSX FI (C)109,124.500.000
Xe hai bánhHONDAJA38 WAVE RSX FI (D)109,121.500.000
Xe hai bánhHONDAJA39 WAVE α109,117.800.000
Xe hai bánhHONDAJA391 WAVE α109,117.800.000
Xe hai bánhHONDAJC35 FUTURE NEO FI12427.000.000
Xe hai bánhHONDAJC35 FUTURE X12422.500.000
Xe hai bánhHONDAJC35 FUTURE X FI12427.000.000
Xe hai bánhHONDAJC35 FUTURE X FI (C)124,830.000.000
Xe hai bánhHONDAJC43 WAVE RSX109,117.000.000
Xe hai bánhHONDAJC430 WAVE RS109,116.500.000
Xe hai bánhHONDAJC431 WAVES109,116.500.000
Xe hai bánhHONDAJC432 WAVE RSX109,117.500.000
Xe hai bánhHONDAJC432 WAVE RSX (C)109,119.000.000
Xe hai bánhHONDAJC43-WAVE RS109,116.000.000
Xe hai bánhHONDAJC43-WAVE S109,116.000.000
Xe hai bánhHONDAJC52 WAVE RSX109,119.800.000
Xe hai bánhHONDAJC52 WAVE RSX (C)109,121.300.000
Xe hai bánhHONDAJC520 WAVE RS109,118.000.000
Xe hai bánhHONDAJC520 WAVE RS (C)109,119.500.000
Xe hai bánhHONDAJC521 WAVE S109,116.800.000
Xe hai bánhHONDAJC521 WAVE S (D)109,116.800.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE RS109,119.000.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE RS (C)109,120.500.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE RSX109,120.500.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE RSX (C)109,122.000.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE S109,117.800.000
Xe hai bánhHONDAJC52E WAVE S (D)109,118.000.000
Xe hai bánhHONDAJC53 FUTURE124,824.500.000
Xe hai bánhHONDAJC53 FUTURE FI124,829.000.000
Xe hai bánhHONDAJC53 FUTURE FI (C)124,830.000.000
Xe hai bánhHONDAJC533 FUTURE124,838.000.000
Xe hai bánhHONDAJC534 FUTURE FI124,839.000.000
Xe hai bánhHONDAJC535 FUTURE FI124,840.000.000
Xe hai bánhHONDAJC535 FUTURE FI (C)124,840.000.000
Xe hai bánhHONDAJC536 FUTURE124,825.500.000
Xe hai bánhHONDAJC537 FUTURE FI124,830.000.000
Xe hai bánhHONDAJC538 FUTURE FI124,831.000.000
Xe hai bánhHONDAJC538 FUTURE FI(C)124,831.000.000
Xe hai bánhHONDAJC760 FUTURE FI124,930.000.000
Xe hai bánhHONDAJC761 FUTURE FI124,931.000.000
Xe hai bánhHONDAJC761 FUTURE FI (C)124,931.000.000
Xe hai bánhHONDAJC762 FUTURE FI124,930.200.000
Xe hai bánhHONDAJC763 FUTURE FI124,931.200.000
Xe hai bánhHONDAJC763 FUTURE FI (C)124,931.200.000
Xe hai bánhHONDAJF18 CLICK10826.000.000
Xe hai bánhHONDAJF18 CLICK PLAY10826.500.000
Xe hai bánhHONDAJF24 LEAD10832.000.000
Xe hai bánhHONDAJF240 LEAD10835.000.000
Xe hai bánhHONDAJF27 AIR BLADE FI10836.000.000
Xe hai bánhHONDAJF29 SH125124,6100.000.000
Xe hai bánhHONDAJF30 PCX124,950.000.000
Xe hai bánhHONDAJF33 VISION10828.500.000
Xe hai bánhHONDAJF33E VISION10828.700.000
Xe hai bánhHONDAJF42 SHI25I124,862.300.000
Xe hai bánhHONDAJF422 SH125I124,867.000.000
Xe hai bánhHONDAJF43 PCX124,852.000.000
Xe hai bánhHONDAJF45 LEAD124,937.500.000
Xe hai bánhHONDAJF451 LEAD124,937.500.000
Xe hai bánhHONDAJF46 AIR BLADE FI124,838.000.000
Xe hai bánhHONDAJF461 AIR BLADE FI124,838.000.000
Xe hai bánhHONDAJF51 SH MODE124,950.000.000
Xe hai bánhHONDAJF511 SH MODE124,950.000.000
Xe hai bánhHONDAJF512 SH MODE124,950.500.000
Xe hai bánhHONDAJF513 SH MODE124,952.500.000
Xe hai bánhHONDAJF514 SH MODE124,951.500.000
Xe hai bánhHONDAJF515 SH MODE124,951.700.000
Xe hai bánhHONDAJF516 SH MODE124,955.700.000
Xe hai bánhHONDAJF56 PCX124,952.000.000
Xe hai bánhHONDAJF561 PCX124,952.000.000
Xe hai bánhHONDAJF562 PCX124,955.500.000
Xe hai bánhHONDAJF58 VISION108,230.000.000
Xe hai bánhHONDAJF581 VISION108,230.000.000
Xe hai bánhHONDAJF582 VISION108,230.000.000
Xe hai bánhHONDAJF583 VISION108,230.800.000
Xe hai bánhHONDAJF63 AIR BLADE124,938.000.000
Xe hai bánhHONDAJF631 AIR BLADE124,938.000.000
Xe hai bánhHONDAJF632 AIR BLADE124,940.600.000
Xe hai bánhHONDAJF730 SH125I124,968.000.000
Xe hai bánhHONDAJF731 SH125I124,976.000.000
Xe hai bánhHONDAJF790 LEAD124,837.500.000
Xe hai bánhHONDAJF791 LEAD124,839.300.000
Xe hai bánhHONDAJF81 PCX125124,956.500.000
Xe hai bánhHONDAKC26 WINNER149,145.500.000
Xe hai bánhHONDAKF11 SH150152,7122.000.000
Xe hai bánhHONDAKF14 SH150I152,975.500.000
Xe hai bánhHONDAKF143 SH150I152,981.000.000
Xe hai bánhHONDAKF250 SH150I15382.000.000
Xe hai bánhHONDAKF251 SH150I15390.000.000
Xe hai bánhHONDAKF30 PCX150149,370.500.000
Xe hai bánhHONDAKF32 PCX150149,390.000.000
Xe hai bánhHONDALEAD 125124,837.500.000
Xe hai bánhHONDAMSX12512550.200.000
Xe hai bánhHONDAPANTHEON15397.000.000
Xe hai bánhHONDAPCX149,390.000.000
Xe hai bánhHONDAPCX HYBRID149,390.000.000
Xe hai bánhHONDAPCX125124,956.500.000
Xe hai bánhHONDAPCX150149,370.500.000
Xe hai bánhHONDAREBEL 500471180.000.000
Xe hai bánhHONDASH MODE124,951.700.000
Xe hai bánhHONDASH MODE JF51312551.000.000
Xe hai bánhHONDASH MODE JF51412551.500.000
Xe hai bánhHONDASH125124,968.000.000
Xe hai bánhHONDASH15015382.000.000
Xe hai bánhHONDASH150152,7122.000.000
Xe hai bánhHONDASUPER DREAM KFVN9716.900.000
Xe hai bánhHONDASUPER DREAM KFVW-KFVY9716.900.000
Xe hai bánhHONDASUPER DREAM KFVY9716.900.000
Xe hai bánhHONDASUPER DREAM KFVZ9716.900.000
Xe hai bánhHONDASUPER DREAM KVVA9716.300.000
Xe hai bánhHONDAVISION108,230.000.000
Xe hai bánhHONDAWAVE (α) KVRP9712.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 1 KTLZ9711.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE 100S KVRJ9717.500.000
Xe hai bánhHONDAWAVE ALPHA109,117.800.000
Xe hai bánhHONDAWAVE BLADE JA3811020.500.000
Xe hai bánhHONDAWAVE NF110M108,916.500.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RS KTLN9714.500.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RS KVRL9714.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RS KVRL/WAVE S KVRR9714.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RS KVRP9714.900.000
Xe hai bánhHONDAWave RS KVRP ©109,116.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RS KWY9715.300.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RSV KTLN9716.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RSV KVRV9718.300.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RSX FI109,121.500.000
Xe hai bánhHONDAWAVE RSX KVRV9715.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE S KVRP9714.300.000
Xe hai bánhHONDAWAVE S KWY9714.700.000
Xe hai bánhHONDAWAVE ZX KTLK9714.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KRSA97,112.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KRSM/KTLK9712.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KRSR9712.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KTLN9712.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KVRL9712.900.000
Xe hai bánhHONDAWAVE α KWY9713.400.000
Xe hai bánhHONDAWINNER124,946.500.000
Xe hai bánhHONDAWINNER149,146.500.000
Xe hai bánhHONDAWINNER 150 (KC26WINNER)15042.900.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY49,516.000.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY111,720.000.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY DELUXE111,720.000.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY DELUXE-4U111,720.000.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY HI 110111,720.000.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY HI5049,518.400.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY KA10FA49,521.600.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY S49,521.200.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY S-A49,521.700.000
Xe hai bánhKYMCOCANDY-A49,520.100.000
Xe hai bánhKYMCODANCE 1009711.000.000
Xe hai bánhKYMCODANCE 11010712.000.000
Xe hai bánhKYMCOJOCKEY CK125-SD25124,520.400.000
Xe hai bánhKYMCOJOCKEY FI 125-VC25124,625.400.000
Xe hai bánhKYMCOK-PIPE123,733.100.000
Xe hai bánhKYMCOK-PIPE 504918.700.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE124,632.500.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE 5049,522.100.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE ALA5124,633.000.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE FI124,632.500.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE II124,852.500.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY124,631.200.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY 5049,527.200.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY 50 KA10EB49,527.200.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY 50-A49,527.200.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY A124,629.900.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY FI 125124,629.900.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY FI-VC25CC124,630.000.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY S124,633.200.000
Xe hai bánhKYMCOLIKE MANY S-A124,631.600.000
Xe hai bánhKYMCOPEOPLE124,638.500.000
Xe hai bánhKYMCOPEOPLE 16FI124,638.500.000
Xe hai bánhKYMCOPEOPLE GTI300-BF60298,9131.000.000
Xe hai bánhKYMCOPEOPLE S VC25CA124,641.500.000
Xe hai bánhKYMCOPEOPLE VA25AC124,638.500.000
Xe hai bánhKYMCOSOLONA163,450.000.000
Xe hai bánhKYMCOSOLONA 12512533.000.000
Xe hai bánhKYMCOVISAR 504914.900.000
Xe hai bánhKYMCOVIVIO 125124,614.000.000
Xe hai bánhKYMCOZING 15015020.000.000
Xe hai bánhLIFAN50R49,512.700.000
Xe hai bánhLIFANNORMANDY 125124,515.300.000
Xe hai bánhMALAGUTIMADISON 15015238.900.000
Xe hai bánhPEUGEOTDJANGO 125 (QP5-VN)124,669.800.000
Xe hai bánhPEUGEOTGJANGO 12512568.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 125 3V IE124,539.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 125 3V IE-510124,539.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 125 IE12437.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOFLY 150 IE149,552.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 125 3V IE124,552.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 125 3V IE-110124,553.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 125 3V IE-130124,554.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 125 3V IE-401124,554.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 125 IE12456.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 150 3V IE154,871.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 150 3V IE-500154,871.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 150 IE149,570.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOLIBERTY 150 IE-200149,556.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 125 ABS124,767.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 125 ABS-100124,771.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 125 ABS-111124,771.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS155,182.400.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-200155,182.400.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-211155,184.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-224155,186.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-231155,186.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-236155,187.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-241155,186.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOMEDLEY 150 ABS-257155,187.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 125 3V IE124,579.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 125 3V IE-310124,574.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 125 3V IE-312124,579.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 150 3V IE154,890.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS 150 3V IE-410154,891.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER 125-510124,788.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER 150 ABS-610155,1108.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER 150-610155115.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA GTS SUPER 300-710278,3122.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LT 125 3V IE124,563.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LT 125 3V IE-503124,563.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 12512461.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 3V IE-500124,565.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 3V IE-700124,563.100.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 IE12467.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125 IE-30012467.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 125-11012464.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 150149,574.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 150 3V IE154,880.700.000
Xe hai bánhPIAGGJOVESPA LX 150 3V IE-600154,8150.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LX 150 IE149,576.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LXV 125 3V IE124,574.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LXV 125 3V IE-502124,568.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA LXV 150 3V IE-602154,880.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 3V IE124,565.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 3V IE-100124,564.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 3V IE-500124,566.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 ABS124,568.400.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 ABS-510124,569.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 125 ABS-513124,573.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA PRIMAVERA 150 3V IE-20015082.600.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 12512467.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 125 3V IE124,569.700.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 125 IE12469.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 150149,579.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 150 3V IE154,882.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA S 150 IE149,579.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 125 3V IE124,566.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 125 3V IE-111124,566.800.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 125 ABS124,569.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 125 ABS-511124,569.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 125 ABS-514124,577.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 150 3V IE154,886.500.000
Xe hai bánhPIAGGIOVESPA SPRINT 150 3V IE-211154,881.400.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 1009630.900.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 100-3009637.200.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 100-3109632.300.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 100-41196,237.000.000
Xe hai bánhPIAGGIOZIP 100-4119634.200.000
Xe hai bánhREBELRB12512427.000.000
Xe hai bánhREBELSPORT 17016833.300.000
Xe hai bánhSUZUKIAMITY UE125CT124,525.900.000
Xe hai bánhSUZUKIAXELO 125RR12425.300.000
Xe hai bánhSUZUKIAXELO 125SP12423.400.000
Xe hai bánhSUZUKIBEST 110109,714.000.000
Xe hai bánhSUZUKICRYSTAL10960.000.000
Xe hai bánhSUZUKIEN150-A FI14944.000.000
Xe hai bánhSUZUKIFU150 RAIDER14745.600.000
Xe hai bánhSUZUKIFU150FI RAIDER14745.600.000
Xe hai bánhSUZUKIFU150FI RAIDER147,350.200.000
Xe hai bánhSUZUKIGD110HU112,827.800.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-R150147,375.000.000
Xe hai bánhSUZUKIGSX-S150147,368.900.000
Xe hai bánhSUZUKIGZ150-A14944.500.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE 125SS12425.400.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE 125SS FI12429.000.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE 125SS FI SPECIAL EDITION12429.000.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE 125SS SPECIAL EDITION12429.000.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE LIMITED EDITION12424.200.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE NIGHT RIDER12424.200.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE SPECIAL EDITION12424.200.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE UW125S12420.900.000
Xe hai bánhSUZUKIHAYATE UW125SC12421.800.000
Xe hai bánhSUZUKIRAIDER 15015047.700.000
Xe hai bánhSUZUKIRAIDER 150 SK15047.000.000
Xe hai bánhSUZUKIRAIDER FI 150 SK15049.000.000
Xe hai bánhSUZUKIREVO FK110D11015.600.000
Xe hai bánhSUZUKIREVO FK110SCD11017.900.000
Xe hai bánhSUZUKIREVO FK110SD11016.500.000
Xe hai bánhSUZUKIRL110U10917.200.000
Xe hai bánhSUZUKISHOGUN FD125XSD12422.500.000
Xe hai bánhSUZUKISKYDRIVE UK125SC12424.500.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH FD110XCD109,714.200.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH FD110XCDL109,714.200.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH FD1I0XCSD109,714.200.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO FK110D11014.500.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO FK110SCD11017.400.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO FK110SD11014.500.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO NIGHT RIDER FK110ZSD11017.400.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO SP FK110ZD11014.500.000
Xe hai bánhSUZUKISMASH REVO SP FK110ZSCD11017.400.000
Xe hai bánhSUZUKITHUNDER 150 FI14944.700.000
Xe hai bánhSUZUKITHUNDER 150S FI14946.600.000
Xe hai bánhSUZUKIUA125T FI12431.000.000
Xe hai bánhSUZUKIUE125RT124,531.000.000
Xe hai bánhSUZUKIUK110 ADDRESS11328.300.000
Xe hai bánhSUZUKIUK110 ADDRESS112,828.300.000
Xe hai bánhSUZUKIUV125 IMPULSE12429.800.000
Xe hai bánhSUZUKIUV125 IMPULSE FI12530.900.000
Xe hai bánhSUZUKIUV125FI IMPULSE12430.800.000
Xe hai bánhSUZUKIUV125FI IMPULSE124,130.800.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA 115 FI11321.000.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA FD110 CDX109,720.500.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA FD110 CRX109,720.500.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA FD110CSD109,720.500.000
Xe hai bánhSUZUKIVIVA R FD110TSD109,720.500.000
Xe hai bánhSUZUKIX-BIKE FL 125SCD12421.800.000
Xe hai bánhSUZUKIX-BIKE FL 125SD12420.600.000
Xe hai bánhSUZUKIX-BIKE NIGHT RIDER FL 125ZSCD12422.000.000
Xe hai bánhSUZUKIX-BIKE SPORT PRODUCTION SP FL125SCD12422.700.000
Xe hai bánhSYM2124,621.500.000
Xe hai bánhSYMABELA-V3A11124.000.000
Xe hai bánhSYMAMIGO 50-VG149,516.000.000
Xe hai bánhSYMAMIGO 50-VG15015.700.000
Xe hai bánhSYMANGEL+EZ110R-VDA10813.300.000
Xe hai bánhSYMANGEL+EZ110-VDB10811.800.000
Xe hai bánhSYMANGEL+EZSR-VDD10814.000.000
Xe hai bánhSYMANGEL+EZS-VDE10813.000.000
Xe hai bánhSYMANGELA108,915.900.000
Xe hai bánhSYMANGELA (VC1)5015.400.000
Xe hai bánhSYMANGELA 5049,514.300.000
Xe hai bánhSYMANGELA 50-VC149,515.400.000
Xe hai bánhSYMANGELA 50-VC249,515.300.000
Xe hai bánhSYMANGELA SR-VCF108,915.900.000
Xe hai bánhSYMANGELA-VCA108,915.900.000
Xe hai bánhSYMANGELA-VCB108,916.900.000
Xe hai bánhSYMANGEL-VCK10814.500.000
Xe hai bánhSYMANGEL-VCL10815.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH124,627.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI111,131.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUA111,133.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUB111,131.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUC111,133.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUD111,131.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUH111,134.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUJ111,129.300.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUK111,128.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUL111,130.300.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUP111,128.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH EFI-VUR111,129.300.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH-VTB124,630.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH-VTC124,628.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH-VTK124,625.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA ELIZABETH-VTL124,623.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING124,621.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING EFI111,125.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING EFI-VWH111,120.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING XR124,622.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING XR-KAT124,622.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA PASSING-KAS124,621.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA POWER 125 EFI124,622.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA POWER 125 EFI-VJ1124,630.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA V124,633.700.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS124,635.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJ3124,633.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJ4124,631.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJ5124,630.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJK124,633.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJL124,631.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VENUS-VJM124,630.800.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA124,622.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VT3124,626.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VT4124,624.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VTF124,623.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VTG124,622.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VTH124,620.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA VICTORIA-VTJ124,618.500.000
Xe hai bánhSYMATTILA V-VJ6124,632.000.000
Xe hai bánhSYMATTILA V-VJ9124,632.000.000
Xe hai bánhSYMBONUS12529.000.000
Xe hai bánhSYMELEGANT5015.300.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 11010814.500.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 110-SD110813.700.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 50-SDG49,514.000.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 50-SDH49,514.800.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 50-SE149,514.500.000
Xe hai bánhSYMELEGANT 50-SE249,514.100.000
Xe hai bánhSYMELEGANT II-SAF97,210.500.000
Xe hai bánhSYMELEGANT II-SD95013.800.000
Xe hai bánhSYMELEGANT II-SD997,213.800.000
Xe hai bánhSYMELEGANT II-SDB9713.800.000
Xe hai bánhSYMELEGANT II-SDB97,214.200.000
Xe hai bánhSYMELEGANT S97,211.500.000
Xe hai bánhSYMELEGANT SR97,212.500.000
Xe hai bánhSYMELEGANT SR-SAR97,213.900.000
Xe hai bánhSYMELEGANT S-SAS97,213.300.000
Xe hai bánhSYMELEGANTII97,29.800.000
Xe hai bánhSYMELITE-VV149,520.000.000
Xe hai bánhSYMENJOY 125124,63.900.000
Xe hai bánhSYMENJOY 125-KAD124,615.000.000
Xe hai bánhSYMENJOY 125SR124,613.900.000
Xe hai bánhSYMEX50508.800.000
Xe hai bánhSYMFANCY ABS-VXB124,637.300.000
Xe hai bánhSYMFANCY VXA124,634.000.000
Xe hai bánhSYMGALAXY 50-VBU49,514.900.000
Xe hai bánhSYMGALAXY R10815.500.000
Xe hai bánhSYMGALAXY R-VBD10815.500.000
Xe hai bánhSYMGALAXY S10814.500.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SPORT10818.600.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SPORT11319.700.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SPORT-VBJ10818.600.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SPORT-VBR11319.700.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SPORT-VBV11319.900.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SR10816.300.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SR11317.400.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SR-VBC10816.300.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SR-VBP11317.400.000
Xe hai bánhSYMGALAXY SR-VBT11317.600.000
Xe hai bánhSYMGALAXY S-VBE10814.500.000
Xe hai bánhSYMHUSKY CLASSIC 125-VL212429.900.000
Xe hai bánhSYMJOYRIDE111,125.000.000
Xe hai bánhSYMJOYRIDE-VWA111,125.000.000
Xe hai bánhSYMJOYRIDE-VWB111,123.000.000
Xe hai bánhSYMJOYRIDE-VWD111,129.000.000
Xe hai bánhSYMJOYRIDE-VWE111,127.500.000
Xe hai bánhSYMMOTOWOLF 125124,115.000.000
Xe hai bánhSYMPOWER HI81,410.500.000
Xe hai bánhSYMSHARK124,639.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK168,955.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK 125-VVB124,637.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK 170168,939.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK 170-VVC168,939.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK EFI124,644.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK EFI-VVE124,642.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK EFI-VVG124,644.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK MINI124,629.000.000
Xe hai bánhSYMSHARK MINI-KBE124,628.500.000
Xe hai bánhSYMSHARK MINI-KBF124,628.500.000
Xe hai bánhSYMSHARK-VVC168,939.000.000
Xe hai bánhSYMSTAR SR 125-VE512325.500.000
Xe hai bánhSYMSTAR SR 125-VE612324.000.000
Xe hai bánhSYMSTAR SR125-V512326.000.000
Xe hai bánhSYMSTAR SR-VF7174,547.700.000
Xe hai bánhSYMSTAR X12323.800.000
Xe hai bánhSYMSTAR X-VE212324.300.000
Xe hai bánhSYMSYM Z14911.100.000
Xe hai bánhSYMWIND SPEED 125124,623.000.000
Xe hai bánhSYMWIND SPEED 12512520.000.000
Xe hai bánhYAMAHAACRUZO12536.500.000
Xe hai bánhYAMAHAACRUZO-2TD112533.500.000
Xe hai bánhYAMAHABW'S12559.000.000
Xe hai bánhYAMAHACUXI-1DW1101,831.000.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER149,845.500.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER 1S134,426.300.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER-1S9A134,436.000.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER-2ND1149,845.500.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER-2NDC149,849.000.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER-55P1134,440.000.000
Xe hai bánhYAMAHAEXCITER-5P71134,431.500.000
Xe hai bánhYAMAHAF26N25099.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFREEGO-B4U1124,933.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFREEGO-B4U2124,939.000.000
Xe hai bánhYAMAHAFZN15014954.000.000
Xe hai bánhYAMAHAGRAVITA113,722.600.000
Xe hai bánhYAMAHAJANUS-BJ71124,928.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJANUS-BJ72124,931.500.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER113,724.800.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER 2S110,320.600.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER 4B110,323.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER 5SD101,820.600.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER 5VT110,320.800.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER FI113,728.900.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER FI-2VP2113,728.900.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER FI-2VP411030.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER FI-2VP4113,730.000.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER GRA VITA FI113,727.400.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER GRAVITA FI-1PB2113,727.400.000
Xe hai bánhYAMAHAJUPITER-5B110,320.600.000
Xe hai bánhYAMAHALATTE-B0R1124,919.800.000
Xe hai bánhYAMAHALEXAM-15C1113,725.500.000
Xe hai bánhYAMAHALUVIAS124,925.000.000
Xe hai bánhYAMAHALUVIAS FI-1SK1124,927.900.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO AMORE113,716.500.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO AMORE 5WP6113,715.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO CLASSICO 4D113,720.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO CLASSICO 5WPA113,715.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO MAXIMO113,720.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO MAXIMO 5W113,717.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO ULTIMO113,717.000.000
Xe hai bánhYAMAHAMIO ULTIMO 5WP9113,717.900.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO 114113,724.000.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO 125124,933.900.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO-5P1113327.700.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO-5P11132,627.700.000
Xe hai bánhYAMAHANOUVO SX-2XC1124,936.400.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA GRANDE12538.000.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA GRANDE-2BM112539.900.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA GRANDE-2BM512544.000.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA GRANDE-B8A1124,945.500.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA GRANDE-B8A2124,950.000.000
Xe hai bánhYAMAHANOZZA-1DR1113,732.000.000
Xe hai bánhYAMAHANVX-B631155,145.000.000
Xe hai bánhYAMAHANVX-B633155,151.000.000
Xe hai bánhYAMAHANVX-B634155,152.700.000
Xe hai bánhYAMAHANVX-B636155,149.500.000
Xe hai bánhYAMAHANVX-B641124,741.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS 102101,811.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS 110110,314.700.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI113,721.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FC4113,720.340.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FC8113,723.200.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FC9113,721.300.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FCA113,720.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FCC11019.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS FI-1FCC113,719.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS R101,811.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-3S110,314.700.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5C110,315.200.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5C64110,318.300.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5C6H110,319.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5C6J110,318.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5C6K110,321.300.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-5H101,812.000.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-B611517.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-B6A1110,319.800.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-B6A2110,318.500.000
Xe hai bánhYAMAHASIRIUS-B6A3110,321.000.000
Xe hai bánhYAMAHASV MAX 125 XC125RA12424.200.000
Xe hai bánhYAMAHATAURUS113,714.400.000
Xe hai bánhYAMAHATAURUS-16S4113,714.400.000
Xe hai bánhYAMAHATFX 15015075.100.000
Xe hai bánhYAMAHATZX15015075.200.000
Xe hai bánh (điện)HONDAEF03 PCX4,2251.000.000
Xe hai bánh (điện)PEGANEWTECH2,2516.720.000
Xe hai bánh (điện)VINFASTKLARA-A12,0550.000.000
Xe hai bánh (điện)VINFASTKLARA-A21,7530.000.000
Tên nhóm xeNhãn hiệuThể tích làm việc/ Công suất (cm 3 /kW)Giá tính LPTB (VNĐ)
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTừ 2kW trở xuống8.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 2 kW đến 4 kW10.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 4 kW12.000.000
Xe hai bánh (điện)CÁC NHÃN HIỆU KHÁCKhông xác định được công suất8.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTừ 50 cm 3 trở xuống9.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 50 cm 3 đến 110 cm 315.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 110 cm 3 đến 150 cm 320.000.000
Xe hai bánhCÁC NHÃN HIỆU KHÁCTrên 150 cm 330.000.000

Xe máy sản xuất trước năm 2000

Nước sản xuấtXi lanhGiá tính LPTB (vnđ)
Nhật BảnTừ 50 trở xuống15.000.000
Nhật BảnTrên 50 đến 11025.000.000
Nhật BảnTrên 110 đến 15045.000.000
Nhật BảnTrên 15065.000.000
Ý, Pháp, MỹTính bằng 90% xe Nhật sản xuất có cùng thể tích
Tiệp, Liên Xô, Đông Đức, Ấn ĐộTính bằng 60% xe Nhật sản xuất có cùng thể tích
Hàn Quốc, Đài LoanTính bằng 70% xe Nhật sản xuất có cùng thể tích
Việt NamTính bằng 30% xe Nhật sản xuất có cùng thể tích
Các nước khácTính bằng 50% xe Nhật sản xuất có cùng thể tích

Bình luận:

Ứng dụng đặt thợ!

Tải app tiết kiệm đến 35% chi phí!

Don`t copy text!